Kikosi cha wanamaji Tanzania kazi yake ni kupiga gwaride tu nyakati za sikukuu?!


D

Danniair

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
360
Likes
3
Points
0
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
360 3 0
Kikosi cha wanamaji TZ kazi yake ni kupiga gwaride tu nyakati za sikukuu? Iweje nya
kati za majanga tunaagiza waopoaji? Yale manjonjo yao ya majini wakati wa maonyesho hayatoshi kufanya uopoaji? Nifungueni plse.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
63
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 63 145
Ajali ilotokea nungwi meli imezama kwenye kina kirefu sana. Hakuna vifaa vya kusaidia kikosi kufanya kazi yake. Thats why hata s/african divers wameshindwa.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,023
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,023 3,789 280
Ndo raha yake ukiwa askari jeshi Tz umemaliza kazi,kazi zinazokuwa zimebaki ni kufyeka majani,kufagia na kuwapa kichapo raia wa Mbagala
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,696
Likes
30,055
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,696 30,055 280
kazi yao ni kutoa kichapo kwa raia..
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
kazi yao kubwa ni kutembea kikakamavu mbele ya mfalme. amiri jeshi mkuu. dkt. alhaj. mh. Rais wa jaaamuhuri ya muungwana wa danganyika
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Je kuna uwezokano wowote wa kulifutilia mbali hili Jeshi? naomba muongozo kama inawezekana bora tulifute na tuanzishe jingine
 
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
360
Likes
3
Points
0
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
360 3 0
Ajali ilotokea nungwi meli imezama kwenye kina kirefu sana. Hakuna vifaa vya kusaidia kikosi kufanya kazi yake. Thats why hata s/african divers wameshindwa.
Ikawaje mkuu miaka 16 sasa toka MV Bukoba bado hawana vifaa na ujuzi tu!! Ila gwaride halilali. Miaka 50 wametuonyesha manjojo mapesa kede kede wanatumia kujinufaisha na viongozi wa kisiasa, kuwapa mijisifa kumbe jukumu kama hili la kutafuta vifaa ndo lingefaa kwa kuadhimisha miaka 50 na siyo kusafisha mahospitali. ambazo ni kazi za wizara ya Afya.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,592
Likes
1,245
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,592 1,245 280
hawana lolote hao, wanasema vifaa hawana. Jeshi kukosa vifaa sielewi maana yake ni nn.
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,433
Likes
1,190
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,433 1,190 280
Siku hizi wanajeshi wetu hawanakazi kabisa na ndio maana wengi wanavitambi,tena kwa kujua kuwa wamekosa kazi wengine wanatumika kupanga na kusimamia magari pale ferry.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,023
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,023 3,789 280
Ndo raha yake ukiwa askari jeshi Tz umemaliza kazi,kazi zinazokuwa zimebaki ni kufyeka majani,kufagia na kuwapa kichapo raia wa G/mboto
 
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
360
Likes
3
Points
0
D

Danniair

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
360 3 0
hawana lolote hao, wanasema vifaa hawana. Jeshi kukosa vifaa sielewi maana yake ni nn.
Huu ni upuuzi mtupu. Lakini siku hizi nasikia wengi ni ndugu za vigogo.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Je kuna uwezokano wowote wa kulifutilia mbali hili Jeshi? naomba muongozo kama inawezekana bora tulifute na tuanzishe jingine
Walifute baad ya kupata vifaa walianzishe kulikoni kula mshahara kwakupiga gwaride
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
90
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 90 45
hadi ww upo kwny keyboard unaandika habari za ku-demoralize wanajeshi unaowaita wafyeka majani ni kwa sbb kuna wenzio wanakesha mipakani kwny mahandaki kuhakikisha ww hudhuriki..., ukitaka kuamn kuna wa2 wanaliheshim jeshi nenda kaboya au boda zenye matatizo ya majirani afu utoe maneno unayoyatoa hapa mbele ya raia kule uone..., kwa muonekano wa nje unaweza kudhani watu hawana kazi hadi mchangiaji mmoja anasema lifutwe.., kaa chini fkiria mara mbili..., then kama una ndugu/rafiki mwombe akuletee "shughuli za jeshi wakati wa amani" then utaelewa..,

Mtoa mada.., wanamaji ni jeshi na si kikosi....., na zile parade zinakua na watu maalum wa parade...,

Kuhusu vifaa..., siasa za nchi hii zinakwamisha mambo mengi sana.., unafkiri kuna mwanajeshi anapenda kukaa ndani ya apc isiyokua na computer au kutumia kifaru cha mrusi cha tangu vita ya uganda??
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,276
Likes
239
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,276 239 160
hadi ww upo kwny keyboard unaandika habari za ku-demoralize wanajeshi unaowaita wafyeka majani ni kwa sbb kuna wenzio wanakesha mipakani kwny mahandaki kuhakikisha ww hudhuriki..., ukitaka kuamn kuna wa2 wanaliheshim jeshi nenda kaboya au boda zenye matatizo ya majirani afu utoe maneno unayoyatoa hapa mbele ya raia kule uone..., kwa muonekano wa nje unaweza kudhani watu hawana kazi hadi mchangiaji mmoja anasema lifutwe.., kaa chini fkiria mara mbili..., then kama una ndugu/rafiki mwombe akuletee &quot;shughuli za jeshi wakati wa amani&quot; then utaelewa..,<br />
<br />
Mtoa mada.., wanamaji ni jeshi na si kikosi....., na zile parade zinakua na watu maalum wa parade..., <br />
<br />
Kuhusu vifaa..., siasa za nchi hii zinakwamisha mambo mengi sana.., unafkiri kuna mwanajeshi anapenda kukaa ndani ya apc isiyokua na computer au kutumia kifaru cha mrusi cha tangu vita ya uganda??
<br />
<br />
Mkuu pamoja na hayo yote lazima tukiri jeshi letu la wana maji bado inahitajika nguvu zaidi,na wakati wote jeshi letu linatakiwa liwe na vifaa tena vya kisasa sana manake huwezi kujua lini idd amin mwingine atajitokeza.Manake kama idd amini mwingine angejitokeza kupitia kwa maji sisi tutanyosha mikono juu tukisema hatuna vifaa ni aibu.
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
hadi ww upo kwny keyboard unaandika habari za ku-demoralize wanajeshi unaowaita wafyeka majani ni kwa sbb kuna wenzio wanakesha mipakani kwny mahandaki kuhakikisha ww hudhuriki..., ukitaka kuamn kuna wa2 wanaliheshim jeshi nenda kaboya au boda zenye matatizo ya majirani afu utoe maneno unayoyatoa hapa mbele ya raia kule uone..., kwa muonekano wa nje unaweza kudhani watu hawana kazi hadi mchangiaji mmoja anasema lifutwe.., kaa chini fkiria mara mbili..., then kama una ndugu/rafiki mwombe akuletee &quot;shughuli za jeshi wakati wa amani&quot; then utaelewa..,<br />
<br />
Mtoa mada.., wanamaji ni jeshi na si kikosi....., na zile parade zinakua na watu maalum wa parade..., <br />
<br />
Kuhusu vifaa..., siasa za nchi hii zinakwamisha mambo mengi sana.., unafkiri kuna mwanajeshi anapenda kukaa ndani ya apc isiyokua na computer au kutumia kifaru cha mrusi cha tangu vita ya uganda??
<br />
<br />
Tatizo hi nchi mkuu siasa imezidi kuliko kuwajibika kikamilifu pia viongozi we2 walio wengi c wachunguzi wa mambo coz kama majanga yanatokea daily duniani kwa nn na cc 2sistuke hivi janga kama hili likitokea kwe2 je 2navyovifaa? Lakn wao kazi ufisadi2 ni uzembe huu kutokua na vifaa vya kuokolea.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Hivi Tanzania kuna JESHI? Hao mnaowaita wanajeshi ni Wanasiasa waliovaa magwanda!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,324
Likes
10,265
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,324 10,265 280
hadi ww upo kwny keyboard unaandika habari za ku-demoralize wanajeshi unaowaita wafyeka majani ni kwa sbb kuna wenzio wanakesha mipakani kwny mahandaki kuhakikisha ww hudhuriki..., ukitaka kuamn kuna wa2 wanaliheshim jeshi nenda kaboya au boda zenye matatizo ya majirani afu utoe maneno unayoyatoa hapa mbele ya raia kule uone..., kwa muonekano wa nje unaweza kudhani watu hawana kazi hadi mchangiaji mmoja anasema lifutwe.., kaa chini fkiria mara mbili..., then kama una ndugu/rafiki mwombe akuletee &quot;shughuli za jeshi wakati wa amani&quot; then utaelewa..,
Mtoa mada.., wanamaji ni jeshi na si kikosi....., na zile parade zinakua na watu maalum wa parade...,
Kuhusu vifaa..., siasa za nchi hii zinakwamisha mambo mengi sana.., unafkiri kuna mwanajeshi anapenda kukaa ndani ya apc isiyokua na computer au kutumia kifaru cha mrusi cha tangu vita ya uganda??
But mkuu unatoka nje
ya mistari,
Hao walioko Kagera sie tunaowazungumzia,
Si tunasema hawa wa Navy,
Ukiacha kukimbizana na wavuvi wadogo wadogo kila kukicha sioni kingine cha maana wanachofanya hawa wanajeshi
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355