Kikosi cha CHADEMA kutoka Musoma Mjini kuelekea Serengeti


O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
Kikosi cha CHADEMA kutoka Musoma Mjini kilichosheheni magwiji wa siasa wanaofanya kazi bila kubahatisha kimeingia Serengeti kwenda kuongeza nguvu katika uchaguzi mdogo wa udiwani,kikosi hiki kinaongozwa na Fikiri ambaye ni katibu wa mbunge wa Musoma Mjini mh. Vincent Nyerere,Ibrahim a.k.a balaa,rasi na Baraka.
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Habari njema sana wakuu;

Mfikishie John Ng'weina salaamu,

Tunawatakia kila la kheri makamanda.
Mungu ibariki Serengeti,
Mungu ibariki CHADEMA.
 
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
zimefika kamanda hapa ushindi ni lazima,
 
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
2,437
Likes
4
Points
0
Age
36
O

otorokoko

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
2,437 4 0
zimefika kamanda hapa ushindi ni lazima
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Good! Nikisikia ukombozi unaenda Serengeti napata raha sana
 
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,324
Likes
90
Points
145
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,324 90 145
Mwendo mdundo
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,573
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,573 280
Habari njema hii...Hongera Nakamanda Mungu yu pamoja sana...
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
Kila la kheri makamanda
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
me kama marekani enzi hzo wababe walipokuwa wanaigawana AFRICA. daaaaah ngoja tuone japo najua sisi tunaopenda wanyonge tutashinda.
 
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
Endeleeni kujikongoja CHADEMA! Naona kama mnakimbiza upepo!
 
B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Endeleeni kujikongoja CHADEMA! Naona kama mnakimbiza upepo!
Kimbwe,Nani kakueleza unajidanganya Chadema haikimbizi upepo hata kidogo,j pili utaona moto Manchira ni tishio wana serengeti wamepigika na umaskini wakati wanashuhudia Kinana akiua tembo Serengeti.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,340
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,340 339 180
Kumbe ni vita hasa mimi nilijua chaguzi za udiwani ni kawaida sana kumbe ni kasheshe.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Kila la heri wananchi wameshawaelewa
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117