Kikosi bora cha timu ya Mpira wa Miguu cha England kuwahi kutokea

Rapa Gentamycine

JF-Expert Member
May 20, 2017
259
1,000
Wangapi mnakikumbuka Kikosi hiki kilichoshiriki Euro 96 palepale kwao England


Kutoka kushoto kwenda kulia gary neville, David platt, mcmanaman, Darren anderton, seamen na shearer
Waliochuchumaa Gazza, Sheringham, adams, Stuart peace na Gareth Southgate
 

Mussolin5

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
18,406
2,000
Wangapi mnakikumbuka Kikosi hiki kilichoshiriki Euro 96 palepale kwao England
Umenikumbusha Paul Gascoine " Gazza " aliyeavaa jezi namba 8, moja kati ya Viungo bora kabisa wa Kiingereza, katika ubora wake alikuwa moto wa kuotea mbali sana.

Licha ya Kipaji Maridhawa alichobarikiwa na Muumba ila matumizi makubwa ya Pombe yalimfanya ashindwe kutamba sana uwanjani.

Pia nimemkumbuka Alan Shearer, Straika hatari wa Kiingereza, mpaka leo ana magoli 260 katika EPL ndio mfungaji bora wa wakati wote wa EPL. Na yeye pamoja na Kipaji kikubwa cha kutupia, alimkatalia Sir Alex Ferguson mara mbili kwenda Man Utd.
Ya kwanza wakati anatoka Southampton kwenda Blackburn.
Mara ya pili aliikataa Man Utd wakati anatoka Blackburn kwenda Newcastle Utd.
Unahitaji ujasiri wa hali ya juu kumkatalia Meneja Mahiri kama Sir Alex.

Mtoa mada naomba utuletee Kikosi cha Blackburn Rovers kilichotwaa ubingwa wa EPL katika siku ya mwisho ya Msimu wa 1994/1995.

Mpira sasa umebaki kwenye mbinu za kujilinda kuliko burudani.

Ahsante mtoa mada.
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,207
2,000
Umenikumbusha Paul Gascoine " Gazza " aliyeavaa jezi namba 8, moja kati ya Viungo bora kabisa wa Kiingereza, katika ubora wake alikuwa moto wa kuotea mbali sana.

Licha ya Kipaji Maridhawa alichobarikiwa na Muumba ila matumizi makubwa ya Pombe yalimfanya ashindwe kutamba sana uwanjani.

Pia nimemkumbuka Alan Shearer, Straika hatari wa Kiingereza, mpaka leo ana magoli 260 katika EPL ndio mfungaji bora wa wakati wote wa EPL. Na yeye pamoja na Kipaji kikubwa cha kutupia, alimkatalia Sir Alex Ferguson mara mbili kwenda Man Utd.
Ya kwanza wakati anatoka Southampton kwenda Blackburn.
Mara ya pili aliikataa Man Utd wakati anatoka Blackburn kwenda Newcastle Utd.
Unahitaji ujasiri wa hali ya juu kumkatalia Meneja Mahiri kama Sir Alex.

Mtoa mada naomba utuletee Kikosi cha Blackburn Rovers kilichotwaa ubingwa wa EPL katika siku ya mwisho ya Msimu wa 1994/1995.

Mpira sasa umebaki kwenye mbinu za kujilinda kuliko burudani.

Ahsante mtoa mada.
Gazza nakumbuka kabla ya kwenda kupiga mkwaju wake wa penalty alikuwa akiongea na baadhi ya wachezaji wa jeremani ilikuwa kama anawaambia mimi nikienda pale nawafunga tu na alipiga penalty nzuri tu jamaa waqt yupo lazio kuna siku kamuokota nyoka akamuwekea di matteo mfukoni siku nyingine kocha wao dino zoff kamkwapua filimbi kisha akaenda kumfungia ndege (bird )aliporuka akasepa nayo. Kuhusu Blackburn rovers hicho kikosi shy given na Tim flower ndio walikuwa walinda mlango huko mbele alikuwapo Chris sutton watu kama hanning berg hata gremie le saux pia alijumuishwa kikosini.
 

Mussolin5

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
18,406
2,000
Gazza nakumbuka kabla ya kwenda kupiga mkwaju wake wa penalty alikuwa akiongea na baadhi ya wachezaji wa jeremani ilikuwa kama anawaambia mimi nikienda pale nawafunga tu na alipiga penalty nzuri tu jamaa waqt yupo lazio kuna siku kamuokota nyoka akamuwekea di matteo mfukoni siku nyingine kocha wao dino zoff kamkwapua filimbi kisha akaenda kumfungia ndege (bird )aliporuka akasepa nayo. Kuhusu Blackburn rovers hicho kikosi shy given na Tim flower ndio walikuwa walinda mlango huko mbele alikuwapo Chris sutton watu kama hanning berg hata gremie le saux pia alijumuishwa kikosini.
bila kumsahau Nahodha Tim Sherwood. Kocha akiwa King Kenny Daglish
 

mujunwa

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
398
500
Huyo mwenye namba 7 ni David Platt , 8 Gaza , 5 ni Tony Adams , 9 ni Allan Shearer , 10 ni Teddy Sheringham
 

Hichilema

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
534
500
Umenikumbusha Paul Gascoine " Gazza " aliyeavaa jezi namba 8, moja kati ya Viungo bora kabisa wa Kiingereza, katika ubora wake alikuwa moto wa kuotea mbali sana.

Licha ya Kipaji Maridhawa alichobarikiwa na Muumba ila matumizi makubwa ya Pombe yalimfanya ashindwe kutamba sana uwanjani.

Pia nimemkumbuka Alan Shearer, Straika hatari wa Kiingereza, mpaka leo ana magoli 260 katika EPL ndio mfungaji bora wa wakati wote wa EPL. Na yeye pamoja na Kipaji kikubwa cha kutupia, alimkatalia Sir Alex Ferguson mara mbili kwenda Man Utd.
Ya kwanza wakati anatoka Southampton kwenda Blackburn.
Mara ya pili aliikataa Man Utd wakati anatoka Blackburn kwenda Newcastle Utd.
Unahitaji ujasiri wa hali ya juu kumkatalia Meneja Mahiri kama Sir Alex.

Mtoa mada naomba utuletee Kikosi cha Blackburn Rovers kilichotwaa ubingwa wa EPL katika siku ya mwisho ya Msimu wa 1994/1995.

Mpira sasa umebaki kwenye mbinu za kujilinda kuliko burudani.

Ahsante mtoa mada.
Nakumbuka nlikuwa mdogo sana Gaza tulikuwa tunamwita Papa ni na kaka yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom