Kikombe cha Tabora, Mbeya na Magu si vya Kutengeneza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha Tabora, Mbeya na Magu si vya Kutengeneza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nenga, Mar 31, 2011.

  1. Nenga

    Nenga Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 71
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Nimekaa na kutafakari hivi vikombe vilivyo zuka si vya kutengenezwa na wale vijana wa Magogoni?
    Ghafla zinazuka tu kama mvua za masika, au ni jeuri ya serikali ya CCM kufunika kombe mwana haramu apite. baada ya kukosa usingizi muda mrefu kwa style ya CHADEMA na MA ANDAMANO YAO KWA LENGO LA KUKIJENGA CHAMA?
    wADAO nipeni mtazamo wenu.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mimi nimechanganyikiwa.............
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,397
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Exactly...
     
Loading...