Kikao wapi jamani... mbona kimya mwenyekiti vipi

Mama Big

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
488
0
Mbona npo hapa sikuoni Maria roza??au invisible??

avatar21652_10.gif



Kaka na jicho lote hilo huoni tuu
 

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,546
1,500
jamani tupeane taarifa ya hiki kikao ninahamu ya kumwona kakakiiza avatar yake imenichakachua macho yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom