Kikao Maalum Cha Siri Wabunge wa CCM Mchana Huu Bungeni!!

Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
- The Dataz ni kimefanyika kikao maalum cha Wabunge wa CCM wakati wa mapumziko ya bunge, Wabunge karibu wote wa CCM wamewaambia Mawaziri wanaotuhumiwa kuwa mizigo wajiuzulu mara moja kumnusuru Waziri Mkuu, sasa hivi wote hawapo bungeni so stay tuned!!!

FMES - Wazee wa Sauti Ya Umeme!!!
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Points
1,195
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 1,195
Jambo lamaana walijisahau
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,133
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,133 1,225
Sasa hii ni MIZIGO ambayo haikujadiliwa na CC, vipi wake wa Kinana na Nnape ? Kazi kwelikweli.....
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Points
1,250
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 1,250
mkuu tunawezaje kukuamini kwa tarifa yako weka picha basi ili tukuamini.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
- The Dataz ni kimefanyika kikao maalum cha Wabunge wa CCM wakati wa mapumziko ya bunge, Wabunge karibu wote wa CCM wamewaambia Mawaziri wanaotuhumiwa kuwa mizigo wajiuzulu mara moja kumnusuru Waziri Mkuu, sasa hivi wote hawapo bungeni so stay tuned!!!

FMES - Wazee wa Sauti Ya Umeme!!!
Mkuu karibu sana umepotea sana
Mawaziri nao wameenda kukaa kikao cha siri?
 
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Ni upepo tuu utapita na kesho tutakuwa tushasahau tunaendelea na mambo mengine
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,057
Points
2,000
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,057 2,000
Mbunge wa Kigoma Mjini atakuwa PM
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,088
Points
1,195
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,088 1,195
Kwa jinsi walivyolelewa na watawala wa juu na kiburi walichonacho naona itakuwa ngumu sana kwao kuachia ngazi kwa hiari. Kwa watawala wetu wa sasa hakuna utamaduni wa kuwajibika kwa manufaa ya umma ama kunusuru janga fulani linalotarajiwa kwa muda ama siku za usoni.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,641
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,641 2,000
!
!
japo sihiyaji mabadiliko ya sura bali nahitaji mabadiliko ya mfumo mzima na utendaji....lakini mh, sura ya pinda itoke jamani...loh!
 
sotojooo

sotojooo

Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
92
Points
95
sotojooo

sotojooo

Member
Joined Sep 10, 2013
92 95
Kujiuzuru sio mchezo mkuu kila mtu anataka kula jamani kidumu chama cha masela
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
45,576
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
45,576 2,000
Sidhani hao mawaziri wakijiuzuru kuna kitachobadilika.Tutabadili watu hadi tuchoke.Hawa mawaziri wanachinjiwa baharini tu wazee!
My sentiments exactly.

Tunaangalia watu badala ya kuangalia mfumo.

Katika mfumo ambao hauna uwajibikaji, ambao mawaziri ni kama miungu watu, ambao kulindana kivyama kunazidi yote, ambao wabunge hawana uhuru juu ya executive, ambao hakuna watu wenye integrity na vision ya kukubali lawama kwa ajili ya kile wanachoamini, hata tukibadili baraza lote la mawaziri, watakaokuja wataanguka katika mitego ile ile tu.

We have systemic problems, the solution is not to change people, let's change the system.
 

Forum statistics

Threads 1,326,843
Members 509,593
Posts 32,237,192
Top