Kikao cha dharura cha kamati kuu chadema kimetoa tamko gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha dharura cha kamati kuu chadema kimetoa tamko gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Sep 9, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,098
    Likes Received: 21,328
    Trophy Points: 280
    Wadau, ni nini kimejiri leo katika kikao cha dharura cha kamati kuu ya chadema?

    Huu ukimya juu ya jambo hili humu jamvini si wa kawaida.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    taarifa kamili wameahidi kuitoa kesho

    source chanel ten habari
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hatukurupuki kama sekretari ya ccm ya Nape anaetorokea lunch kuzungumza na waandishi..subiri utatusoma
     
  4. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,063
    Likes Received: 1,658
    Trophy Points: 280
    Niliyoyasikia I.T.V

    M4C ipo pale pale
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hatukurupuki kama sekretari ya ccm ya Nape anaetorokea lunch kuzungumza na waandishi kumuwahi Mukama..subiri utatusoma
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    MC4 for life Hadi uhuru zidi ya CCM na polisi
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cuf now wameiga cdm eti tar 16 wana matembezi yahisani.Bado mume wao
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu umegonga kunako
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ka!!! Wapi mkuu?
     
  10. Non stop

    Non stop Senior Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Watu makini siku zote wanafanya mambo kwa utaratibu na si kukurupuka na kuropoka hata wakiwa bar,..VIVA M4C..
     
Loading...