• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kijue kinachokwamisha maendeleo ya Taifa letu

ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 0
Wanajf habari zenu
Naamini kabisa mambo mengi yamezungumzwa na yanazidi kuzungumzwa juu ya kwann tunashindwa kufikia maendeleo ya taifa kwa ujumla......nilichogundua mm japo wataalamu wengi wameongea mengi ni ukosefu wa usimamizi uliobora kwa ile mipango na sera tulizoziweka ndio kikwazo kikubwa kwa maendeleo ya taifa letu. Ucmamizi huo mbovu unatokana na kuwa na viongozi wanaojisahau pindi wanapopewa majukumu hayo....... Je nn kifanyike ili tuwe na usimamizi mathubuti ktk kuhakikisha tunaleta tija kutokana na sera tulizonazo kwn hata kma tutachukua sera ubepari na kuitumia ktk nchi yetu kamwe hattwez kuendelea kwakuwa na wasimamizi wabovu wa itikadi hyo

Japo ni kwa ufupi naomba mawazo yenu......
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,141
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,141 1,500
Wanajf habari zenu
Naamini kabisa mambo mengi yamezungumzwa na yanazidi kuzungumzwa juu ya kwann tunashindwa kufikia maendeleo ya taifa kwa ujumla......nilichogundua mm japo wataalamu wengi wameongea mengi ni ukosefu wa usimamizi uliobora kwa ile mipango na sera tulizoziweka ndio kikwazo kikubwa kwa maendeleo ya taifa letu. Ucmamizi huo mbovu unatokana na kuwa na viongozi wanaojisahau pindi wanapopewa majukumu hayo....... Je nn kifanyike ili tuwe na usimamizi mathubuti ktk kuhakikisha tunaleta tija kutokana na sera tulizonazo kwn hata kma tutachukua sera ubepari na kuitumia ktk nchi yetu kamwe hattwez kuendelea kwakuwa na wasimamizi wabovu wa itikadi hyo

Japo ni kwa ufupi naomba mawazo yenu......
...ni utawala dhaifu, na ubinafsi...!
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 0
Ni kweli ndio inapelekea kukosa kwa uwajibikaji....
 
Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,588
Points
2,000
Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,588 2,000
wale mababu zetu walioruhusu ndugu zetu kuuzwa utumwani ndio walotuletea balaa hili
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
731
Points
500
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
731 500
Kwa mtazamo wangu,nikiangalia tasisi nyingi zilizotaifishwa zinavyopiga hatua baada ya kuchukuliwa na wawekezaji wa nje ni kwamba Watz hatuwezi kujiendesha kitaasisi. Tumekuwa wabinafsi,watu wa kubebana bila kuangalia uwezo na watu na kupenda mafanikio ndani ya muda mfupi.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
Rushwa rushwa rushwa
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,629
Points
1,500
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,629 1,500
Tatizo haliko Tanzania tu, tatizo ni kwa Afrika nzima.

Juta tu kuzaliwa mwafrika, na nakiri hiki kitu vijana wengi waafrika wakipata fursa ya kwenda nnje ya bara hili huwa hawataki kabisa kurudi,.

Waafrika kwanza tuna roho mbaya sana. Fikiria Rais mstaafu ambaye amehakikishiwa kutunzwa mpaka kifo lakini bado anaiibia serikali! Ni tamaa zisizotimilizwa hata mwafrika apewe dunia nzima iwe ya kwake bado tu hataridika na atafisidi taifa lake.
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 0
Kushindwa kujiendesha pia ni zao linalokuja baada ya kushindwa kusimamia watendaji na kuleta undugu ktk taasisi
 
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
407
Points
0
ISSA SHARAFI

ISSA SHARAFI

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
407 0
Tatizo haliko Tanzania tu, tatizo ni kwa Afrika nzima.

Juta tu kuzaliwa mwafrika, na nakiri hiki kitu vijana wengi waafrika wakipata fursa ya kwenda nnje ya bara hili huwa hawataki kabisa kurudi,.

Waafrika kwanza tuna roho mbaya sana. Fikiria Rais mstaafu ambaye amehakikishiwa kutunzwa mpaka kifo lakini bado anaiibia serikali! Ni tamaa zisizotimilizwa hata mwafrika apewe dunia nzima iwe ya kwake bado tu hataridika na atafisidi taifa lake.
Hilo sawa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,404,374
Members 531,569
Posts 34,451,812
Top