Kijue kikosi cha Yanga kilicho itambia Simba miaka 5 mfululizo


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
1-ELIAS MICHAEL
2-KILAMBO
3-KITENGE
4-GOBOSI
5-KAPELA
6-ABDULRAHAMAN JUMA
7-CHITETE
8-SUNDAY
9-KITWANA
10-DILUNGA
11-SEMBULI

Wachezaji wa akiba;-
1-JUMA BOMBA
2-BADI ALLY
3-MUHIDINI
4-BONA MAX
5-MOHAMED UGANDO
6-BONA BRUNO.
Unaweza ukaongezea wengine.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
1-ELIAS MICHAEL
2-KILAMBO
3-KITENGE
4-GOBOSI
5-KAPELA
6-ABDULRAHAMAN JUMA
7-CHITETE
8-SUNDAY
9-KITWANA
10-DILUNGA
11-SEMBULI

Wachezaji wa akiba;-
1-JUMA BOMBA
2-BADI ALLY
3-MUHIDINI
4-BONA MAX
5-MOHAMED UGANDO
6-BONA BRUNO.
Unaweza ukaongezea wengine.
Sasa tumeshaingia mambo ya Simba na Yanga na hapatatosha. Ngoja tusubiri na ile Simba iliyoitoa Yanga kamasi kwa miaka 5 mfululizo!

Fidel 80, naona sasa mnajifariji baada rungu la CECAFA kuwashukia na kugundua kuwa mmechemsha na kutuaibisha Watanzania. Pamoja na makeke yote bado ni hawa Simba na Yanga ndo wamesababisha kudumaa kwa Soka la Tanzania. Hizi timu zenu inatakiwa zife kama zilivyokufa Gor mahia na AFC Leopards za Kenya ili Soka la TZ lipande; zibaki timu kama za Mtibwa na Kagera Sugar ambazo hazina waganga njaa.

Tuache unazi kwa manufaa ya Soka letu.
 
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,629
Likes
1,447
Points
280
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,629 1,447 280
Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
1-ELIAS MICHAEL
2-KILAMBO
3-KITENGE
4-GOBOSI
5-KAPELA
6-ABDULRAHAMAN JUMA
7-CHITETE
8-SUNDAY
9-KITWANA
10-DILUNGA
11-SEMBULI

Wachezaji wa akiba;-
1-JUMA BOMBA
2-BADI ALLY
3-MUHIDINI
4-BONA MAX
5-MOHAMED UGANDO
6-BONA BRUNO.
Unaweza ukaongezea wengine.

Ongeza Boi "Wickens" Idi, Awadh Gessan, Gilbert Mahinya "Mashine"
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972