kijana wa ccm anaitwa taifa la kesho cdm wanaitwa wahuni


Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
jf msada tafadhali nipeni jibu vijana wanachama washabiki wa ccm huitwa vijana wa kesho

upande2 vijana wanachama na washabiki wa cdm wanaitwa vibaka wahuni

Inakuweje kijana lika 1 maadili tabiya tamaduni wote ni zakitanzania 1 aitwe mhuni mwingini taifa la kesho sababu vyama msada tafadhali

nawasilisha
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Ingawa thread yako haina nyama lakini ninachoweza kusema hata vijana wa Benghazi waliitwa wahuni lakini leo ndio wenye serikali.
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
Hivi maadili,tabia na tamaduni za kitanzania ndo zipi? Je zinafanana kwa watanzania wote?
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,590
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,590 1,980 280
Kwani vijana wa Benghaz kushika serikali kumewaondolea uhuni wao?.Muhuni ni muhuni tu.Vijana hao wa CDM wanafanya vitendo vya kihuni vya kumwagia watu tindikali na kupiga mama ambaye kwao ni sawa na bibi yao.Hivi ni vitendo vya kihuni na hivyo ni wahuni.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Kwani vijana wa Benghaz kushika serikali kumewaondolea uhuni wao?.Muhuni ni muhuni tu.Vijana hao wa CDM wanafanya vitendo vya kihuni vya kumwagia watu tindikali na kupiga mama ambaye kwao ni sawa na bibi yao.Hivi ni vitendo vya kihuni na hivyo ni wahuni.
Mama mhuni ni mhuni tu tena walimstahi sana wangempima oil.
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
Kila mtu/watu wana dark side na Hayo matukio ya kihunhun ni dark side ya CDM. Vjana wa chadema mkubari kuwa kwa kiwango flan ni wahuni (japo obvious si wote)
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
56
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
wahuni kwa mafisadi na CCM lakini ndiyo mashuja wa mabadiliko wa leo
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
Kwani vijana wa Benghaz kushika serikali kumewaondolea uhuni wao?.Muhuni ni muhuni tu.Vijana hao wa CDM wanafanya vitendo vya kihuni vya kumwagia watu tindikali na kupiga mama ambaye kwao ni sawa na bibi yao.Hivi ni vitendo vya kihuni na hivyo ni wahuni.
Bibi chokolaa na binti chokolaa tofauti ni umli vitendo ni pacha
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Kwani vijana wa Benghaz kushika serikali kumewaondolea uhuni wao?.Muhuni ni muhuni tu.Vijana hao wa CDM wanafanya vitendo vya kihuni vya kumwagia watu tindikali na kupiga mama ambaye kwao ni sawa na bibi yao.Hivi ni vitendo vya kihuni na hivyo ni wahuni.
acha jazba mkuu.....
ujira mdogo wanaokulipa hao wanaokutumia ndio unakupa stress!!
pole aisee...
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Juzi waasi wa libya leo serikali tawala ya libya hata nyerere , mandela alikuwa muhuni ,muasi mbele ya wakoloni !KAWE,UBUNGO ,HAI MOSHI MJINI,IRINGA MJINI ,ILEMELA,KARATU KIGOMA KASK,MBEYA,MBOZI MASH,NA MAJIMBO YOTE WALIOSHINDA CHADEMA kama vijana wa hayo maeneo ni wahuni basi ni wahuni sahihi katika taifa!unaweza ukafikiri wema au upole ndio utu kumbe umeshakuwa zuzu!
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,458
Likes
1,211
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,458 1,211 280
jf msada tafadhali nipeni jibu vijana wanachama washabiki wa ccm huitwa vijana wa kesho

upande2 vijana wanachama na washabiki wa cdm wanaitwa vibaka wahuni

Inakuweje kijana lika 1 maadili tabiya tamaduni wote ni zakitanzania 1 aitwe mhuni mwingini taifa la kesho sababu vyama msada tafadhali

nawasilisha
acho urongo wako wewe.Thibitisha kauli yako!
 
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
893
Likes
2
Points
0
Mufiyakicheko

Mufiyakicheko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
893 2 0
Ingawa thread yako haina nyama lakini ninachoweza kusema hata vijana wa Benghazi waliitwa wahuni lakini leo ndio wenye serikali.

Mkuu haina kitambi inauhai
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,751
Likes
296
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,751 296 180
Kwani vijana wa Benghaz kushika serikali kumewaondolea uhuni wao?.Muhuni ni muhuni tu.Vijana hao wa CDM wanafanya vitendo vya kihuni vya kumwagia watu tindikali na kupiga mama ambaye kwao ni sawa na bibi yao.Hivi ni vitendo vya kihuni na hivyo ni wahuni.
jf imewapa ajira wengi sana. Ila kazi mnayo, nyie ni kujibu tu makonde. Hadi muishe maana pressure mnazopata humu.
 
std7

std7

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
357
Likes
82
Points
45
std7

std7

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
357 82 45
Kila mti ujulikana kwa matunda yake matunda ccm yamewapa jina matunda cdm yamewapa jina.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,461
Likes
914
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,461 914 280
Ingawa thread yako haina nyama lakini ninachoweza kusema hata vijana wa Benghazi waliitwa wahuni lakini leo ndio wenye serikali.
ongeza wa takhrir na tunisia, vjana wa magamba wanasubiri kudra za wazee wao ndo wapate kula ndo maana wanasubiri kesho! magwanda tunatafuta wenyewe. We r tdyz nation!
 
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
245
Likes
18
Points
35
Age
28
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
245 18 35
Ukikutana na mhuni nawe mfundishe uhuni,ili wote muende kihuni,itakuuma wewe kwa sababu nmekuzidi kwa uhuni
 

Forum statistics

Threads 1,213,023
Members 461,898
Posts 28,464,025