Kijana mzaliwa wa kenya aolewa kishoga South Africa

Alpha Blondy

Senior Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
189
Points
250

Alpha Blondy

Senior Member
Joined Oct 6, 2018
189 250
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
Wanakuonea wivu kaka yako kaolewa na dume
 

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
14,929
Points
2,000

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
14,929 2,000
Wanakuonea wivu kaka yako kaolewa na dume
Hehehe!! Sasa sijui mbona inawauma hivi, fursa za ushoga zipo huko South, kwanza kwa Watanzania mnakwenda bila visa, hawafai kumuonea wivu huyo Mkenya, waanze kujitangaza tu hayo mabwabwa ya South yatawaita na wao pia wakafumuane huko huko, si ndio SADC yenu huko.
 

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,933
Points
2,000

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,933 2,000
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
@MK254 Mombasa Raha etii....
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
3,056
Points
2,000

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
3,056 2,000
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
Ndugu umenichekesha sana dah! Hasa hapo kwenye pumbavu zao 😀
 

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
6,016
Points
2,000

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
6,016 2,000
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
Hehehheeheheheh at least umekuwa fair
 

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
9,018
Points
2,000

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
9,018 2,000
Cc: MK254 Ccc: Pingli-nywee Vulcan Mwaswast, do you have any comments on this matter?Is it true or fabricated story for bad intentions?
Nimeona hizi tag nikadhani labda kuna Bombadia lingine limetua twende zetu tukateguke viuno. Kumbe ni huu uchafu na upumbavu? Alaaniwe sana huyo jamaa. Ila nyie wabongo pia mkome, hii tabia yenu ya kufukia vichwa mchangani na kujitia hamnazo haituhadai kama mnavodhania. Naskia huko Magufulistan kuna mashoga wana mashabik kibao na mafollower wengi IG zaidi hata ya IGP.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
32,066
Points
2,000

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
32,066 2,000
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
Hahahaaa!! Kwa hii post ni hakika jirani leo tumekushika pabaya.

Nimecheka eti "ni yao kwa raha zao pumbavu zao"

Haya bana ila muwaambie hicho sio kinachowapeleka huko. 🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
 

Mbolabilika

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2019
Messages
208
Points
500

Mbolabilika

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2019
208 500
naona umeamua bora tu utubu uache bla bla
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,717
Top