Kijana mzaliwa wa kenya aolewa kishoga South Africa

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
14,924
Points
2,000

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
14,924 2,000
Mkuu nipo namsubiria Jirani yangu MK254 aje na fact mana hajawahi shindwa. 😀😀😀
Hehehe!! Huu uzi mumeni-tag hadi basi, sijajua mnategemea nizuie hiyo ndoa au nifanye nini, huyo kaamua hivyo hivyo huko Kusini kwa Msouth hamna jinsi, wafumuane marinda maisha ni yao kwa raha zao pumbavu zao hehehehe, hivyo Watanzania acheni wivu.
 

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,444
Points
2,000

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,444 2,000
South Africa nchi yenye sheria pendwa za shetani wataishi kwa amani. Mtangazaji mwenye followers kibao Somizi (shoga) walioana na basha wake na sherehe kuhudhuliwa na wazazi wa pande zote hadi kichefuchefu
 

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
2,685
Points
2,000

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
2,685 2,000
"Tabia duni za kiarabu" zina rangi gani?
Eti kujisafisha na maji ukitoka maliwato 😂😂😂
Tafadhali usijaribu kuoga kwenye swimming pool ambayo mkenya kaoga humo maana huwa hawatumii maji Wanatumia tishu wanaacha chenga chenga za mzigo zile 😂😂😂
Labda kama huyo mkenya ameishi Tanzania akapata ustaarabu kidogo.
 

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
3,025
Points
2,000

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
3,025 2,000
Eti kujisafisha na maji ukitoka maliwato
Tafadhali usijaribu kuoga kwenye swimming pool ambayo mkenya kaoga humo maana huwa hawatumii maji Wanatumia tishu wanaacha chenga chenga za mzigo zile
Labda kama huyo mkenya ameishi Tanzania akapata ustaarabu kidogo.
Duuh!

Kumbe manyang'au hayajitawazi?
 

Forum statistics

Threads 1,344,036
Members 515,307
Posts 32,805,587
Top