Kijana Amiri Mtoi mhanga wa bomu la Arusha amezikwa leo Mkuzi - Lushoto.


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Ndugu zangu.

Kijana Amiri Mtoi ambaye ni mtoto wa kaka yetu Mtoi Kolowa Daffa (mtoto wa baba yetu mkubwa) amezikwa leo majira ya saa 5 kijijini kwetu Mkuzi wilayani Lushoto.

Marehemu Amiri ni miongoni mwa wahanga wa tukio la bomu kule Arusha, amesafirishwa usiku kuamkia leo na amezikwa mapema asubuhi kufuatia imani ya dini yetu lakini pia ili kutoa fursa ya watu walio sindikiza mwili kutoka Arusha waianze safari yao mapema.

Amiri Mtoi amekatishwa masomo angali darasa la tatu, amiri hakuwahi kufikiri wala kuzadhani kuwa atakufa akiwa na tundu la risasi kwenye mwili wake, nimeangalia picha zake nimeumia sana, ametangulia mbele ya haki, walio rusha risasi nao watamfuata, Mwenyezi Mungu atawalipa, sio kwa dua mbaya za familia, lakini kwa mapenzi yake yeye (Mungu).

Watu wa Arusha kwa wingi na umoja wao wameonyesha ushirikiano wa kutosha.
Kwa niaba ya wana ukoo wa Mtoi tunawashukuru sana!

Tumuombee Amiri apumzike kwa amani baada ya kukatishwa uhai wake na watu wasio kuwa na huruma na wenye kujiona wao pekee ndio wenye mamlaka ya kuitawala Tanzania na kuamua nani aishi na nani atangulie mbele za Mungu.

Itoshe kusema.

Inauma sana, hasira zangu dhidi ya ccm hazita koma na wamefungua ukurasa mpya wa mapambano dhidi yao, sisi ni maskini na wanyonge hatuwezi kumiliki bunduki wala bastola zenye risasi lakini tunaweza kuuwa kwa kutumia sanduku la kura. Nitayaongoza mapambano

"All those that fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the
oppressor." Come the day.

Inna Lillahi wa inna ilaihi raji'un


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
poleni sana....
Mungu ailaze roho yake mahali Pema Peponi.... Amina
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,787
Likes
20,307
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,787 20,307 280
Oh that is very sad! poleni sana Mungu awafariji, ni jambo gumu na la kuhuzunisha sana ukizingitia mazingira yaliyopelekea, ni uonevu na ni damu hata isiyo na hatia, inatia uchungu kwa kweli. Pole sana kwako kwa familia
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
65
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 65 145
Pole rafiki Mohamedi Mtoi
Hakika Mwenyezi Mungu atalipia kwa kitendo hiki cha kinyama. Wanadhani wanatia watu hofu kumbe wanatoa sababu zaidi na ari ya kuundoa madhalimu haya.
Mungu yupo
 
Last edited by a moderator:
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
980
Likes
193
Points
60
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
980 193 60
Dah,bro very sory for that!!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
75
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 75 145
Mungu awajaze nguvu , naamini huyu Mungu bado yupo na hajazeeka kiasi cha kushindwa kuwahukumu waliotenda uovu huu.....fikiria wewe ndio mzazi na huyu ndio mwanao halafu anajitokeza Mjinga mmoja anatoa kauli kama za Nnape na Lukuvi.........
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
858
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 858 280
Poleni sana wafiwa. Kwa hakika ni msiba wetu wote.
Mabadiliko ni lazima kutokea na hasa kipindi ambacho watu wanataka mabadiliko.
 
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
452
Likes
71
Points
45
MALAMSSHA

MALAMSSHA

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
452 71 45
Ndugu yangu Mtoi inauma sana.Na kila mwenye akili na akaamua kuzitumia anajua hili
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Pole ndg yetu Mohamedi Mtoi na pia Mungu pahali pema marehemu.
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
Ndugu zangu.

Kijana Amiri Mtoi ambaye ni mtoto wa kaka yetu Mtoi Kolowa Daffa (mtoto wa baba yetu mkubwa) amezikwa leo majira ya saa 5 kijijini kwetu Mkuzi wilayani Lushoto.

Marehemu Amiri ni miongoni mwa wahanga wa tukio la bomu kule Arusha, amesafirishwa usiku kuamkia leo na amezikwa mapema asubuhi kufuatia imani ya dini yetu lakini pia ili kutoa fursa ya watu walio sindikiza mwili kutoka Arusha waianze safari yao mapema.

Inna Lillahi wa inna ilaihi raji'un
Poleni sana kwa msiba,hakuna mtu atakayeishi milele.bali ni kuwahurumia waliofanya vitendo vya mauaji bila kuangalia umri wa mtu....mtoto mdogo namna hiyo hata hajui nini anafuata pale,ANAULIWA...kwa kuwa tu wanajua watatetewa na hakuna wakuwafanya chochote kwani pia imekuwa ndiyo gear ya kupandishwa CHEO...yana mwisho tena haupo mbali huo mwisho,watafichuliwa hata wakiwa mapangoni au wakiwa wafu na wao kuhakiki DNA zao kama kweli nao wamekufa
 
africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
39
africana mtwys

africana mtwys

Senior Member
Joined May 8, 2013
173 0 0
Poleni sana watanzania wezetu tuko pamoja sana wakati huu mgumu R.I.P Amiri
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Pole sana Mkuu mohamed mtoi kwa kumpoteza ndugu yako akiwa bado na ndoto nyingi za maisha yake akiwa na mawazo ya kufika mbali kwenye elimu yake akiwa bado anahitaji kuishi na kuyaona maisha yake na akijaliwa kutimiza malengo aliyojiwekea. Mwenyezi Mungu aipumzishe roho yake kwa amani japo ameondoka akiwa mdogo sana na bado akiwa anahitajika. Poleni sana wafiwa.
 
Last edited by a moderator:
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
inasikitisha sana na inaumiza mno !
hawa ni baadhi tu ya wapigania uhuru wa pili wa matanzania.poleni familia ya Mtoi na Mungu awape nguvu zaidi.
 
A

AHMEDNEJAD

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
A

AHMEDNEJAD

Member
Joined Jun 16, 2013
9 0 0
Inauma sana! Yaani hawa ma ccm da! ngoja nipite tu vinginevyo naweza pigwa ban.
 
S

socratess

Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
37
Likes
13
Points
0
S

socratess

Member
Joined Apr 22, 2012
37 13 0
poleni sana kaka binafsi nimeumia sana na hivi ninavyo andika machozi yananitoka,naomba niishie hapo
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192