Kijana aliyekaribia kumkamata aliyerusha Bomu Jumamosi alipigwa risasi.!


Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Majeruhii, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu.“Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini,” alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja.“Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini,” alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo..

Source,:Mwananchi toleo la leo

Maswali ya kujiuliza:

Kama siyo polisi, ni nani alimpiga huyu kijana risasi?! Kwa nini hajakamatwa hata sasa?. JE, kulikuwa na snipers wameandaliwa kumlinda mrusha bomu?!. Kama siyo polisi waliompiga risasi, je hawakumuona huyu sniper aliyepiga risasi watu wawili waliokuwa wakimkimbiza?. Polisi kwa uwingi wao pale uwanjani, je ni kweli walishindwa kumspot huyu mrusha bomu, tangu anafanya hilo tukio mpaka anaingia kwenye gari na kuondoka?.
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 42 45
Hawezi kuaminika huyo,ngoja wapeane ulaji wa tume.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Polisi ni wauaji, na sasa wamejitangazia kuwa adui namba moja wa raia na chadema

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,552
Likes
445
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,552 445 180
....kifupi ni hivii, hii nchi ni mali ya mfukoni ya watu wachache......amabo wataua, watawatoa kucha na meno bila ganzi ili kulinda mali yao hii (nchi) isichukuliwe na sisi tunaodhani kuwa, Tanzania ni mali yetu sote!
-watoto wao wanasoma nje
-wakiumwa wanatibiwa nje
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Hawezi kuaminika huyo,ngoja wapeane ulaji wa tume.
Mimi nalazimika kuamini kuwa POLISI hawakwepi hili sakata. Iwe ni kwa kuwa wahusika wakuu au kwa uzembe wao. Na kwa msingi huu hawapaswi kuunda tume ya kuchunguza tukio hili.
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,703
Likes
49
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,703 49 145
mafia katika kazi zao sasa!!
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,591
Likes
141
Points
160
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,591 141 160
mungu atusaidie nchi ipate amani
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Eti wanataka Mbowe awathibitishie uhusika wao.....wao ni mahakama? Na je kwa nini wasikanushe kwa ushahidi kutokuhusika kwao?

We'll fix this, no worries!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Yule polisi aliyekataa kushiriki uovu unaondelea ndani ya jeshi la polisi pale Morogoro, alipoamua kutoa ushahidi wa tuhuma nzito za polisi aliambulia kukutwa chini ya daraja pale shan cinema eti "amejinyonga"! Ndo leo mnanitaka namimi niwaletee ushahidi wa polisi kuhusika kwenye tukio la Arusha ili nikutwe "nimejinyonga"?
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,549
Likes
18,236
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,549 18,236 280
yataka moyo, ccm lazima ing'oke washenzi kweli hao.!!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Hizi ni siasa za majitaka tu, nani hawajui mwananchi uandishi wao wa kichochezi na kupidhisha mambo
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Polisi walipoanza kumfukuzia mhalifu, wanachadema wakaanza kuwarushia mawe,unategemea nn hapo
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Polisi hawana pa kukwepa lawama! Ndio wamefanya yote hayo kwa kutumiwa na CCM
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Ni aibu kubwa kwa serikali Na jeshi la polisi!

Hata kama ingalikuwa kwamba Polisi hawakushiriki kwenye haya madhira yaliyowapata wananchi bado ni aibu kubwa inayofikia kiwango cha hawa viongozi kuwajibika.

Haiwezekani mchana kweupe mauaji yafanyike tena kwa Bomu Na silaha halafu mhalifu hata mmoja asikamatwe!
 
fyddell

fyddell

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
2,726
Likes
1,649
Points
280
fyddell

fyddell

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
2,726 1,649 280
Police hawachomoki katika hili. Kwakweli leo sikuona uhalali wa polisi kupiga mabomu kiasi kile maana wananchi walishatawanyika lakini polisi wakawa wanatamba na magari yao huku wakipiga mabomu ya machozi na risasi ovyo na kuharibu magari yaliyokuwa yamepark na kuua mbwa kwa risasi waliokuwa wakikatiza mbele zao[ Hili nimeliona kwa macho yangu maeneo ya mianzini].
Kwakweli serikali sijui itaongea jambo gani mbele ya jumuiya za kimataifa. QUOTE THIS; Tanzania is no longer Island of peace
 
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
514
Likes
34
Points
45
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2011
514 34 45
wajameni mambo mengine hayataki darubini kujua ukweli. kama waliweza kumuuwa mwandisi wa CHANEL 10 live, ndani ya mikono yao kwa kumchawaya nyama zake, vipi washindwe kufanya uhalifu huu Arusha?
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
wajameni mambo mengine hayataki darubini kujua ukweli. kama waliweza kumuuwa mwandisi wa CHANEL 10 live, ndani ya mikono yao kwa kumchawaya nyama zake, vipi washindwe kufanya uhalifu huu Arusha?
Kwa kweli inauma sana. Nadhani hakuna jeshi brutal kama la Tanzania Afrika nzima
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,276
Likes
359
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,276 359 180
utawala dhalimu unakaribia mwisho.
hata Farao, Herodi walikufa vifo vya kujitakia kwa kiburi chao
Huko tuendako wana CCM na Chadema watauwana wao kwa wao.
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Hizi ni siasa za majitaka tu, nani hawajui mwananchi uandishi wao wa kichochezi na kupidhisha mambo
Please take note: huyu majeruhi aliongea mbele ya waziri wa serikali ya Tanzania. Kwa kuwa nahisi upo karibu na serikali. Nakuomba ukafanye verification kwa huyo waziri. Yaani wewe furaha yako ilikuwa haya yaliyosemwa yafichwe, tusiyajue?. Shameless guy
 
M

Mandi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
385
Likes
2
Points
0
M

Mandi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
385 2 0
Majeruhii, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu.“Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini,” alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja.“Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini,” alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo..

Source,:Mwananchi toleo la leo

Maswali ya kujiuliza:

Kama siyo polisi, ni nani alimpiga huyu kijana risasi?! Kwa nini hajakamatwa hata sasa?. JE, kulikuwa na snipers wameandaliwa kumlinda mrusha bomu?!. Kama siyo polisi waliompiga risasi, je hawakumuona huyu sniper aliyepiga risasi watu wawili waliokuwa wakimkimbiza?. Polisi kwa uwingi wao pale uwanjani, je ni kweli walishindwa kumspot huyu mrusha bomu, tangu anafanya hilo tukio mpaka anaingia kwenye gari na kuondoka?.
nimefanya tasmini nimegundua kwamba.majeruhi wengi na waliopoteza maisha ni waislamu.kwa hiyo chadema ni chama cha waislamu?it was critical analysis.
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452