Kijana ajinyonga leo maeneo ya Mbezi Beach njia panda ya Rainbow!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,876
Likes
3,043
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,876 3,043 280







Hizi ni kati ya picha nilizoweza kuchukua leo asubuhi ya tarehe 7/6/2013 tukio hili hapa limetokea pale Rainbow katika njia panda ya kuelekea Tangibvu!
 

Attachments:

Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,627
Likes
397
Points
180
Age
29
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,627 397 180
Rest in Peace kijana.
Mungu akusamehe makosa yako.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,407
Likes
6,419
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,407 6,419 280
Duuh

Nini kimeisibu hii nguvu kazi ya Taifa ?
Alazwe Anapostahiri.
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Poor thing... Rest in peace Brother!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Shibe mbaya !
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Usishangae katemwa na malaya wake ndio kaona suruhisho la tatizo ni kujinyonga.
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
jamani msiingize sababu za mapenzi na shibe kwani tuliokuwepo eneo la tukio huyu kijana kama katundikwa tu pale baada ya kukabwa!!

Police wamekuja wamemchukua,inasemekana ni dereva bajaj!!!
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
kwanini kuweka picha kama hii pasi kutoa angalizo??
sio picha nzuri sana za kuweka bila kumtahadharisha msomaji.
ni ushauri tu natoa.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Kwasababu ameshakufa sina budi kumuomba Mwenyez Mungu ampunzishe kwa amani, lakini uchunguzi wa kina ufanyike juu ya kifo chake.
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
163
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 163 160
.
"When people kill themselves, they think they're ending the pain, but all they're doing is passing it on to those they leave behind."
------ Jeannette Walls
.
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
jamani msiingize sababu za mapenzi na shibe kwani tuliokuwepo eneo la tukio huyu kijana kama katundikwa tu pale baada ya kukabwa!!

Police wamekuja wamemchukua,inasemekana ni dereva bajaj!!!
halafu ndo wez wa siku hizi walivyo.

wiki mbili zilizopita kuna mtu aliibiwa maeneo ya ubungo baruti na vibaka tena ilikuwa iusiku wa saa 4, walitaka kumwua wakisema leta kamba ila kijana alikuwa jasiri ingawa alivunjwa meno lkn aliweza kuwashinda na wezi wakatokomea na pesa zake.
 
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
151
Likes
3
Points
0
Age
36
manshiroo

manshiroo

Senior Member
Joined Jul 2, 2012
151 3 0
.
"When people kill themselves, they think they're ending the pain, but all they're doing is passing it on to those they leave behind."
------ Jeannette Walls
.
huyu hajajiua ila ameuwawa na wezi wakampokonya bajaj yake.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,791
Likes
869
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,791 869 280
jamani msiingize sababu za mapenzi na shibe kwani tuliokuwepo eneo la tukio huyu kijana kama katundikwa tu pale baada ya kukabwa!!

Police wamekuja wamemchukua,inasemekana ni dereva bajaj!!!
ooh my god ..RIP kijana
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
ccm imeleta maisha bora kwa kila mbongo,rip mhanga.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
jamani msiingize sababu za mapenzi na shibe kwani tuliokuwepo eneo la tukio huyu kijana kama katundikwa tu pale baada ya kukabwa!!

Police wamekuja wamemchukua,inasemekana ni dereva bajaj!!!
Plz Polisi tunaomba hii ishu msiwahusishe Chadema waacheni wapumzike!!!!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Angalia hizo picha vizuri. Huyu hajajinyonga, mtu aliyejinyonga ni lazima atatoa ulimi nje.
Huyo ameuawa na kuning'inizwa ili kupoteza ushahidi.

 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
R.I.P kijana....
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,833
Likes
1,977
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,833 1,977 280
Atakuwa shabiki wa ngwea
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,548
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,548 280
kwanini kuweka picha kama hii pasi kutoa angalizo??
sio picha nzuri sana za kuweka bila kumtahadharisha msomaji.
ni ushauri tu natoa.
Acha ujinga wewe. Unapoangalia picha za watu wakitongozana au wewe kushiriki mijadala ya namna hiyo ni jambo la kutisha kuliko hizi picha. Kutongozana ni mauti pia
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670