Kiingereza cha Waziri wa Elimu Profesa Ndalichako akiwa MUHAS. Inasikitisha

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
16,598
2,000
Alipata PhD in Educational psychology (Major in educational statistics & measurement and evaluation.) Kutoka University of Alberta, m Edmonton, Alberta, Canada ni chuo ambacho ni very prestigious kwa Canada na duniani kiujumla ! Kwa habari za chini chini hakusoma alirushwa kutoka Masters kwenda PhD kwa sababu alikuwa an exceptional scholar
Kama ni kweli basi uchawi upo asee. Haiwezekani kabisa huyu akawa exceptional. Ni moja ya mawaziri wa hovyo kuwahi kutokea duniani.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
18,265
2,000
Kuna siku nilikua naangalia channel ya uganda, nikaona chokaraa wakihojiwa kwa kiingereza, na walikua wakiongea kiingereza fasaha kabisa.
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,611
2,000
Kabobea kwenye masomo ambayo lugha sio msingi mkubwa sana na vilevile lafudhi ya kilugha imemkaa sana na inaadhiri matamshi ya kiingereza lakini amebobea kwa alichokisomea
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,647
2,000
Haina shida kwani kasomea kiingereza??Huyo ni Prof. wa HESABU sio kiingereza. Hivyo mimi sioni shida.

Huyo siyo Prof wa Hesabu. Angekuwa wa Hesabu, udsm angekuwa department of mathematics.

Alikuwa anga za Education. Inaweza kuwa maeneo yake ni kwenye ualimu. Yaani ualimu wa walimu.
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,923
2,000
Ng’ere ya mother Ndalichako sio ya Nchi hii aisee. Sijui aliwezaje kuwa lecturer ambapo vipindi vyote lecturer unatakiwa kutema ung’eng’e non-stop
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,642
2,000
Kama ni kweli basi uchawi upo asee. Haiwezekani kabisa huyu akawa exceptional. Ni moja ya mawaziri wa hovyo kuwahi kutokea duniani.
Mwanafunzi akiwa exceptional darasani haimaanishi atakuwa vizuri kila mahali...alitakiwa abaki chuoni afanye research lakini ndio siasa zetu zinavyoenda, ukishakuwa na PhD basi unakuwa kiongozi automatically
 

BabaDesi

JF-Expert Member
Jun 30, 2007
4,306
2,000
Kiingereza cha huyo mama kinawakilisha Watanzania wengi sana!

Naamini hata wanaomsema humu kwamba hajui Kiingereza, ukivisikia Viingereza vyao, si ajabu havina tofauti na cha kwake.

Natamani sana siku nivisikie Viingereza vya wana JF….hahahahaa.

I can guarantee you havina tofauti kubwa na cha huyo mama.
...na vinaweza pia chini zaidi kuliko cha Mamaa!
Ogopa WaTz kwa kuona Kibanzi kwenye jicho la mwenzao wakati wana Li Boriti kwenye jicho lao...!!
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,982
2,000
Dah! Najua wapo watakaosema "Kiingereza ni lugha tu, kama lugha nyingine"!

Sawa, ni lugha tu, wala sibishi, sema dah!!! Lakini huku kwenye lugha tayari hakuna ubishi wowote kwamba Da' Joi ni mweupe kweli kweli, na kama isingekuwa anapata hizi nafasi za kuongea, wala tusingejua!!

Je, huo utaalamu wake mwingine ambao hauwezi kuthibitishika kirahisi in public namna hii, na kwenyewe yaliyomo yamo au ndo ule utaalaamu wa kwenye makaratasi?!

Anyway, sie ambao tulisoma soma sayansi kidogo huwa tunasema "language competency isn't our thing"!
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
3,448
2,000
Huyu mama alianza na ualimu wa primary school
Hapana alitoka form six moja kwa moja. Kuna kaka yake alikuwa anaandika Daily News alikuwa ni columnist wakati akichukua FTC Dar tech wakati huo anaitwa Laurent Ndalichako. Prof ni mkali sana wa hesabu usisikie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom