Kigwangalla, hakikisha kila kampuni kubwa ya utalii(Tours Companies) inapewa lengo la kuleta watalii 10 Chato, ikishindwa ipewe msukosuko

chinembe

JF-Expert Member
May 16, 2015
5,670
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,836
2,000
Ujinga ni pamoja na huu hapa.
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
 

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Mar 29, 2017
1,581
2,000
Mmhhh kila mtu anatoa povu humu
Kisa chato
Dodoma haiongelewi kwa jinsi serikali alivoipa hadhi na kipaumbele ya maendeleo

Lkn chatopovu za kumwaga
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
149,812
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
Kigumu chama
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
11,760
2,000
Hehe hizo kampuni si za serikali. Wakigoma hao hata mia kwenye utalii hamtopata.
Si kila kitu mna force
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
11,760
2,000
Dodoma ni capital city so hakuna tatizo. Sababu ndio mji mkuu wa serikal. Lazima paendelezwe.
Ila chato pana nn cha maana sana? Mpaka papewe kipaombele.
Mmhhh kila mtu anatoa povu humu
Kisa chato
Dodoma haiongelewi kwa jinsi serikali alivoipa hadhi na kipaumbele ya maendeleo

Lkn chatopovu za kumwaga
 

MALG

JF-Expert Member
Sep 14, 2013
267
250
Ushauri mzuri sana hatuwezi kukosa watalii chato huku tuna kila kitu.Ile tv ya wanyama tbc lazima tunataka vipindi maalum vya kuitangaza mbuga hii.
 

malema 1989

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
1,310
1,500
Mmhhh kila mtu anatoa povu humu
Kisa chato
Dodoma haiongelewi kwa jinsi serikali alivoipa hadhi na kipaumbele ya maendeleo

Lkn chatopovu za kumwaga
acha kufananisha dodoma na mambo ya ukanda na ukabila, DODOMA NI MJI MKUU WA CHAMA NA SERIKALI TANGU ENZI ZA MWALIMU, NI MJI MKUU KIKATIBA, YANAYOFANYIKA DODOMA YANASTAHILI NA TENA YALICHELEWA! KWANINI CHATO?
 

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,934
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
MAVI YAKIBANA SIO LAZIMA UNAWE MAJI HATA TOILET PAPER NAYO N MSAADA
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,827
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
Ahahahaaaaa usije shangaa wakalibeba hili wazo lako wenye Tanzania yao
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,485
2,000
Wataletwa wengi,mm ningewashauri miezi 6 ya mwanzo kusiwe na kiingilio cha kuingia kwenye hiyo hifadhi ya Burigi,Chato hii ingesaidia watu wengi kufika na kuwa mabalozi wazuri kwa wengine.
 

myplusbee

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
3,630
2,000
Na kila Mkuu wa Mkoa ashurutishwe kulazimisha wakazi wa mkoa wake kwenda Mbuga ya Burigi kwa ajili ya utalii wa ndani. Napendekeza kila mkoa lazima utoe watalii 10,000 kila mwaka, na mkoa utakaoshindwa kufikia lengo basi ma-RC na ma-DC wake wakarundikwe Lugalo na kurushwa kichura chura mwezi mzima na baada ya hapo, WATUMBULIWEEEE!!! Lazima tuhakikishe hadi 2020, Chato inaipiga bao Arusha kama lango la utaliii.

Lakini RC wetu wa Dar asisumbuliwe ktk hilo manake ana mambo makubwa na mazito ya kufanya.
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,827
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
Ahahahaaaaa usije shangaa wakalibeba hili wazo lako wenye Tanzania yao
 

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Oct 25, 2016
1,570
2,000
Nashauri kwamba,njia mojawapo ya kuitambulisha mbuga hii ni kulazimisha kila kampuni kubwa ya utalii ipeleke japo watalii kumi kwa mwaka huko Burigi- Chato.

Kama kuna kampuni 2000,watalii 20000

Kampuni ikigoma vyombo vya dola,TISS,TRA,TTB,Polisi, Wizara ya Maliasili na Biashara ziwahenyeshe either kwa kuwapa madai mazito ya kodi,kutishia kuwanyima leseni,au wakurugenzi wake wahojiwe kila siku na vyombo vya dola

Nawasilisha

Kigumu chama cha mapinduzi!!!
Tukiacha utani, hayo makampuni yatatii hilo bila shuruti na pia yatajiongeza. Fursa hiyo itachangamkiwa mpaka kugombaniwa utashangaa. Wanaopinga ni wa mitandaoni tu. Na makampuni ya Arusha na Kilimanjaro utakuta siku ile ya ufunguzi yalifungua office zao Chato.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom