Kigwangalla atangaza nia kuutaka Urais 2025!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangalla atangaza nia kuutaka Urais 2025!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Le Grand Alexei, Oct 13, 2012.

  1. L

    Le Grand Alexei Senior Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati tukienda mitamboni nimepata habari kuwa Kigwangalla akiwahutubia wananchi wa Nzega leo jioni ametangaza kuwa na ndoto za kuwania Urais 2025! Alisema:
    'Kwa hakika dunia inakuwa mahala. Pabaya pa kuishi si kwa sababu ya watau wabaya bali kwa sababu ya ukimya wa watu wazuri..watu safi na wazuri kama mimi, japokuwa tuko wachache, ni lazima tujipange na tusimame imara kuutafuta uongozi wa nchi yetu la sivyo kundi kubwa la watu wabaya litatutawala na tutabaki tukisaga meno - wanaodhani watanitoa ubunge kirahisi wanaota ndoto za fisi, wanasubiri nyuma ya mtembea kwa miguu wakidhani atadondosha mkono, sina mpango wa kuachia ubunge hata kidogo, wajiandae kupambana na mimi ndani ya chama na hata wale wa upinzani na nina hakika nitawashinda tu, maana safari hii haikomi mpaka 2025 nitakapogombea Urais'

    Alitoa kauli hiyo huku akishangiliwa na umati mkubwa wa wapiga kura wake. Sikuwahi kujua kama huyu dogo anapendwa na watu wake namna hii!! Wamemshangilia mpaka nikaogopa. Anaongea kwa kujiamini sana kiasi cha kumuaminisha kila anayemsikiliza
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    I could say a few things about plagiarism, but this is Kigs, what do you expect.

    After all anafuata nyayo za baba yake Nyerere.

    Nachukia sana nikiona wanasiasa wanatumia maneno ya Bertrand Russell huko, au St Augustine, au Martin Luther King, halafu hawatoi attribution. Wanataka kuonekana kama ndio wao waliosema kwa mara ya kwanza maneno hayo.

    Natumai mbio za urais hazijaanza na plagiarism.
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Nilivyokuwa mdogo zamani sana nakumbuka kuna mtu aliwahi niambia kuwa kuna watu WANAOTA wakiwa wanatembea, hawajalala , yaani wakiwa kwenye shughuli zao za kawaida. Nilijiuliza sana inakuaje mtu anaota bila ya kuwa amelala??

    Sasa siku hizi ndio naanza kuuelewa huo msemo

    Huyu jamaa ni aina ya watu waliokuwa wanazungumziwa na yule mzee

    ANAOTA HUKU AKIWA KATIKA SHUGHULI zake za kila siku ambayo matokeo ya ndoto hiyo ni
    KUJIDANGANYA
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    Kwa CCM BADO kuna ULE MKONO WA SHOKA ndani ya CCM hata ukipata kura Milioni 40 utanyimwa na aliyepata kura elfu 3 na anamjua MAMA WAMA atapewa hicho kiti; GUESS WHAT na atashinda huyo aliyepata kura elfu 3; Wewe Nenda kazini UDAKTARI au KULIMA ikishindikana ANZA kuongea Mwenyewe...
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mr. Dhaifu amefanya mpaka urais umekuwa taasisi cheap kila mtu anaitaka! Nami natangaza nia kuwa nitagombea urais mwaka 2015 kupitia CHADEMA. Khaa! Hata wewe unayesoma hapa changamka tangaza NIA.
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,411
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    You must be joking. Kama ni kweli basi jamaa ana serious ego issues, kama mwenzake Zitto Kabwe. Wote waili wanahitaji msaada wa kisaikolojia.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nina hofu anaota ingali amesimama!


    MUNGU mwenye mamlaka atupe kutufikisha hapo 2015 na tumwone katika kauli hii kama hajakimbilia ughaibuni mchana kweupe!

    Hv anafikiri watu wamelala eeeeehh!
    Atashanga!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,775
    Likes Received: 8,344
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ameacha kumpigia debe Zitto Kabwe tena!? hawa watu ni kichefuchefu kitupu.
     
  9. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,231
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Sijui nae kaoteshwa???
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Hivi JK kuwa nini umeufanya urais use cheap hivi?
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    JK ndo kasababisha yote haya, kila mtu anaamini anaweza kuwa rais
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mleta mada ameandika ni mwaka 2025 na wala sio 2015 kama watu wengi wanavyonukuu humu.

    Halafu kila mtu anajua mazishi rasmi ya CCM ni mwaka 2015, huyu jamaa atagombea kwa chama gani?

    Wakuu embu nisaidieni kwanini huyu jamaa anamwogopa sana Hussen Bashe?
     
  13. m

    matubara JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Slosh him in the slats if he nags
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Haki yake ya kikatiba.
     
  15. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hata mm Chinga boy natangaza kusimama kama mgombea binafsi inaelekea uraisi ni kazi rahisi mno nina uhakika Tandahimba watanipa kura mwana wa pakaya teteteeeeh JK Wee
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nilipokuwa darasa la kwanza mwalimu wetu alisema mmoja wetu atakuwa rais, yaani kiguundala ndo anakumbuka leo, shithead.
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Urais ni Urahisi!!
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    mtu anashinda facebook muda wote kubishana na watu halafu nae anataka urais! Rais anaewaza kusomea watu al badil!
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    2035..Mharakati for Presidency
     
  20. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..out of his mind?
     
Loading...