Kigwangala achana na Dr Mwaka tembelea Mount Meru Hospital

pazzy

Senior Member
Feb 5, 2012
194
195
Mh Waziri changamoto ninyingi Kwenye hospital hii lkn Kubwa kuliko zote nikwanini huduma ya X ray lazima twende Kwenye kituo binafsi cha X ray Center ? au serikali Inahisa hapo ? au nidili ya Watu ? Onyesha Uzalendo wako kwenye Kupunguza Changamoto kwenye taasisi za Uma Ili tuendelee Kuiunga Mkono na Kuismini serikali yetu.
 

emie emie

JF-Expert Member
Feb 25, 2016
711
500
Mh Waziri changamoto ninyingi Kwenye hospital hii lkn Kubwa kuliko zote nikwanini huduma ya X ray lazima twende Kwenye kituo binafsi cha X ray Center ? au serikali Inahisa hapo ? au nidili ya Watu ? Onyesha Uzalendo wako kwenye Kupunguza Changamoto kwenye taasisi za Uma Ili tuendelee Kuiunga Mkono na Kuismini serikali yetu.


dah poleni
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
11,025
2,000
Ukitaka aje haraka.....sema Dr Mwaka amehamia Arusha karibu na Mount Meru kesho mapema atakuwa hapo.....ndipo mnamwambia shida yenu ya Mount Meru!!!
Sawa na policcm waambie kesho ukawa wataandamana......watakesha hapo ndio mnawaonyesha majambazi.....watarudi mbio wajidai wanafuata " maji" kama zimamoto!! Chezea unafiki wewe?
Mh Waziri changamoto ninyingi Kwenye hospital hii lkn Kubwa kuliko zote nikwanini huduma ya X ray lazima twende Kwenye kituo binafsi cha X ray Center ? au serikali Inahisa hapo ? au nidili ya Watu ? Onyesha Uzalendo wako kwenye Kupunguza Changamoto kwenye taasisi za Uma Ili tuendelee Kuiunga Mkono na Kuismini serikali yetu.
 

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,520
2,000
Mh Waziri changamoto ninyingi Kwenye hospital hii lkn Kubwa kuliko zote nikwanini huduma ya X ray lazima twende Kwenye kituo binafsi cha X ray Center ? au serikali Inahisa hapo ? au nidili ya Watu ? Onyesha Uzalendo wako kwenye Kupunguza Changamoto kwenye taasisi za Uma Ili tuendelee Kuiunga Mkono na Kuismini serikali yetu.

moja ya hospitali zilizooza ni pamoja na Mt meru siju huwa SERIKALI hailioni hilo
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
53,428
2,000
Acha amkabili Dr mwaka maana mwaka ndiyo chanzo cha matatizo ya afyaa tanzaniaaaa
Ubovu,uozo wa hospital Seth zote kudodora chanzo ni Dr mwakaaaaaa

Ovaaa
 

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
1,986
2,000
Ukitaka aje haraka.....sema Dr Mwaka amehamia Arusha karibu na Mount Meru kesho mapema atakuwa hapo.....ndipo mnamwambia shida yenu ya Mount Meru!!!
Sawa na policcm waambie kesho ukawa wataandamana......watakesha hapo ndio mnawaonyesha majambazi.....watarudi mbio wajidai wanafuata " maji" kama zimamoto!! Chezea unafiki wewe?
Tutamtuma Mh Mrisho Gambo Dc kijana atue hapo fasta
 

Halisi

JF-Expert Member
Jan 16, 2007
2,812
1,250
Ukitaka aje haraka.....sema Dr Mwaka amehamia Arusha karibu na Mount Meru kesho mapema atakuwa hapo.....ndipo mnamwambia shida yenu ya Mount Meru!!!
Sawa na policcm waambie kesho ukawa wataandamana......watakesha hapo ndio mnawaonyesha majambazi.....watarudi mbio wajidai wanafuata " maji" kama zimamoto!! Chezea unafiki wewe?
Hahahaaaa!!! Duh!!! Aibu sana hii
 

TRUVADA

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
4,520
2,000
Mh Waziri changamoto ninyingi Kwenye hospital hii lkn Kubwa kuliko zote nikwanini huduma ya X ray lazima twende Kwenye kituo binafsi cha X ray Center ? au serikali Inahisa hapo ? au nidili ya Watu ? Onyesha Uzalendo wako kwenye Kupunguza Changamoto kwenye taasisi za Uma Ili tuendelee Kuiunga Mkono na Kuismini serikali yetu.

hiyo hospitali sijui ni kwa nin watu hawaoni matatizo yake inakusanya hela nyingi sana lakini sijui zinaishia wapi
bado huduma za msingi unakuta hamna
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,478
2,000
Kwi kwi kwi kwi lol!

Ukitaka aje haraka.....sema Dr Mwaka amehamia Arusha karibu na Mount Meru kesho mapema atakuwa hapo.....ndipo mnamwambia shida yenu ya Mount Meru!!!
Sawa na policcm waambie kesho ukawa wataandamana......watakesha hapo ndio mnawaonyesha majambazi.....watarudi mbio wajidai wanafuata " maji" kama zimamoto!! Chezea unafiki wewe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom