Kigoma yakera kwa foleni za magari

Kibirizi

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
602
195
Kumbe wanaosababisha foleni dar ni sisi Waha yaani katika msimu huu wa sikukuu wachrismas na mwaka mpya viunga vingi vya Kigoma vina msongamano wa magari pamoja na watu mpaka kero. Na nimewasiliana na jamaa yangu wa dar anasema msongamano umepungua Dar. Nashidwa kuupload picha naomba mnielekeze ili niweke picha.
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
Hahahahhaha hayo magari labda ya kwenye yadi ya kibo...au ya bela. lakini tatizo kigoma mna barabara moja. nalo ni tatizo lazima muone foleni
 

DREAMBOY

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,969
2,000
kumbe waha ni wengi dar?......nakama wameanza kurudi kwao bas huo mkoa utaendelea sana
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
9,899
2,000
Japokuwa kuna main barabara moja (Mjini-thru Mwanga to Ujiji) Kigoma bado hakuna''foleni" kaka
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
924
1,000
nikiona mtu anashabikia
ukabila, kujisifia kabila lake, huwa natema mate kwasababu anakuwa
anakesa na kutia kinyaa. ni ufinyi wa mawazo sana kufikiria
kikabila.

mkuu anakesa ndio nini?
 

uvugizi

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
1,220
2,000
kigoma kuwa na foleni maajabu ya dunia , au sijakuelewa ? sema labda boda boda na vijiwe vya kahawa ndiyo vingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom