KIGOMA: Rais wa Burundi, Evariste Ndaishimiye apokelewa na Rais Magufuli uwanja wa Lake Tanganyika, asema ana uhakika Dkt. Magufuli atashinda uchaguzi

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
29,262
2,000
Wanakigoma wanasema ccm waandikie maumivu
Na naona Zitto amempigia kolabo Lisu.,safi.
Screenshot_2020-09-19-12-33-34-1.jpg
 

Testar

JF-Expert Member
May 30, 2015
7,146
2,000
Wewe mwongo...kulifanyika jaribio la mapinduzi akiwa Ikulu Dar es Salaam kwenye mkutano wa viongozi wa Afrika Mashariki...akiwa kwenye mkutano na baada ya habari hizo akaondoka na kurejea Burundi na akazima jaribio Hilo...walioanzisha jaribio Hilo walifyekelewa mbali na wengine kukimbilia Rwanda waliowatuma...
Hiyo haikuwa theme ya post yangu.
 

Jackal

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
7,153
2,000
Kwa hiyo kwa muda mfupi tu tangu aingie madarakani kwa sababu ni jamii ya Nkurunzinza basi umepata jibu kwamba jamaa ni dikiteta?
Kwani ameanza kutawala leo?Huyo jamaa alikuwa ni right handman of Nkurunzinza,anayo damu ya warundi mikononi mwake.Yaani ni sawa na MaliyaMungu angekuwa mbadala wa Eid Amin au Bashite angekuwa mbadala wa Jiwe.Imetumika nguvu kubwa kumuingiza huyo jamaa madarakani!
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,679
2,000
Kama unajua hivyo next time usirudie kuropoka bila kuelewa mambo sawa sawa ww kilaza aka kiazi mbatata...
Nyie mazwazwa na misukule ya lumumba mnashida sana. Haya basi umeshinda kachukue tuzo ccm mtaa lumumba😒😒
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom