Kigoma Mjini uchakachuaji unataka kugonga mwamba


kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,976
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,976 280
Hatimaye Zitto kabwe kaja kuhakikisha mbunge wa Kigoma mjini anapata haki yake. Chadema imeshinda viti 13 vya udiwani kati ya viti 19. Inasemekana kua unataka kufanyika mchezo wa kuchakachua wakati tayari wananci wanayo matokeo kamili. Zitto ndani ya nyumba hadi kieleweke
 
C

castromoshi

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
3
C

castromoshi

Member
Joined Oct 30, 2010
12 0 3
Hata arusha ilikuwa hivyo hivyo ndesa pesa wakishirikiana na freeman mbowe walitua arusha kikaeleweka
 

Forum statistics

Threads 1,249,658
Members 480,987
Posts 29,706,452