Kigoma mjini nako CCM hatimaye wachakachua...!!!


Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Matokeo ya kiti cha ubunge jimbo la kigoma mjini yametoka lakini katika mazingira ya kutatanisha. Mpaka saa 2 asubuhi leo mgombea wa CHADEMA Ali Khalfan Mlei alikuwa akiongoza kwa kura zaidi ya kura 480 dhidi ya mgombea wa CCM Peter Serukamba. Watu wengi walikusanyika nje ya ofisi za mkurugenzi wa manispaa ya kigoma/ujiji kushinikiza msimamizi kutangaza matokeo. Polisi wenye silaha wamezunguka ofisi hizo kulinda usalama.

Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo..............
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Amani ya tanzania itavunjwa na watanzania wenyewe kupitia chama cha mafisadi
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
hatari tuombe mola salama maana watakaoathirika hapo ni ha masikini za mungu
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
watu wa kigoma hatudnganyiki hatumtaka serukamba
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Hawa ccm ni hatari sana
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
siamini wameamua kufanya hivi!!
dah hii hatari sana
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Ni hatari sana nchi hii. Wananchi wanapelekwa pabaya sana kutokana na uroho wa madaraka ya watu wachache
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Hivi CCM na tume wanaweza kushinda nguvu ya umma? jamani jifunzeni ya kenya. polisi walishindwa. Ohh wapinzani wanaleta vita, je hao wanoaleta mtafaruku ni wapinzani? acheni kuchezea roho za watu jamani, mwogopeni Mungu.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,568
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,568 280
Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM (KIGOMA MJINI) ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo.
Mkuu Sajenti, upo Kigoma?

Nipo ninachat na mshkaji kwa Skype hapa na hana taarifa za hayo mabomu. Yeye anachojua ni kwamba kura zipo zinahesabiwa upya. Matokeo ya kwanza yalionyesha CHADEMA wameshinda kwa kama kura 450, na DC akawa analazimisha CCM watangazwe.

Hali ni tete sana. FFU wametapakaa nje ya jengo zinapohesabiwa kura

Matokeo mengine kwa Kasulu mjini NSSR Mageuzi imetwaa majombo yote mawili, Kibondo mjini NSSR pia, Kibondo vijijini bado haijawa confirmed
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,568
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,568 280
Kuna habari kutoka Kigoma mjini kwamba DED kapigiwa CCM na Makamba amtangaze mshindi wa CCM - ati tofauti ya kura 450 ni kidoo sana na hawa wagombea ''wanakubalika'' wote, so, wa CCM ndo achukuliwe.

Hii ina maana pia matokeo yoooooooooooote nchi nzima yanatumwa Ikulu kwanza na hawa ''wasimamizi'' wakuu wa majimbo/wilaya wanasubiri amri kutoka kwa wakubwa.

Shame! Shame!Shame! - MKOLONI bora arudi tu. Au ni bora tuingie vitani tu ili heshima irudi
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Alieshinda ndio atangazwe Mshindi makamba asitake kutubabaisha kabisa...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
mkuu sajenti, upo kigoma?

Nipo ninachat na mshkaji kwa skype hapa na hana taarifa za hayo mabomu. Yeye anachojua ni kwamba kura zipo zinahesabiwa upya. Matokeo ya kwanza yalionyesha chadema wameshinda kwa kama kura 450, na dc akawa analazimisha ccm watangazwe.

Hali ni tete sana. Ffu wametapakaa nje ya jengo zinapohesabiwa kura


matokeo mengine kwa kasulu mjini nssr mageuzi imetwaa majombo yote mawili, kibondo mjini nssr pia, kibondo vijijini bado haijawa confirmed
Matokeo ya kiti cha ubunge jimbo la kigoma mjini yametoka lakini katika mazingira ya kutatanisha. Mpaka saa 2 asubuhi leo mgombea wa CHADEMA Ali Khalfan Mlei alikuwa akiongoza kwa kura zaidi ya kura 480 dhidi ya mgombea wa CCM Peter Serukamba. Watu wengi walikusanyika nje ya ofisi za mkurugenzi wa manispaa ya kigoma/ujiji kushinikiza msimamizi kutangaza matokeo. Polisi wenye silaha wamezunguka ofisi hizo kulinda usalama.

Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo..............
tumuamini yupi sasa mara huyu anasema mabomu yanapigwa mara huyu anasema vile
 
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
332
Likes
3
Points
33
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
332 3 33
hatari tuombe mola salama maana watakaoathirika hapo ni ha masikini za mungu
Jaman mbona iv lakn? Tz na hawa mafsadi! Iv nchi hi ni ya ccm? Nashndwa kuelewa kwa nin hawatak kutoa matokeo, Arsh, Mwnz, Dar, Kgoma, K'njaro bado kuna mizengwe ingawaje matokeo yanafahamika kua CHADEMA imeshnda tena kwa kshndo! Ya nin yote haya kukarbisha hal ya hatar! Tumwombe Mungu sana coz Tz ha2na Amani!
 
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
332
Likes
3
Points
33
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
332 3 33
Ni wakat wa kujua mbichi na mbivu! CCM achieni nchi yetu, TUMECHOKA NA UBOYA WENU!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Mbona nimesikia Kigoma CCM kiti kimoja tu, Chadema kimoja na NCCR MAGEUZI viti vitano.........................

Mambo mbona yanatuchanganya hivyo.....................
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
870
Likes
153
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
870 153 60
Mkuu Sajenti, upo Kigoma?

Nipo ninachat na mshkaji kwa Skype hapa na hana taarifa za hayo mabomu. Yeye anachojua ni kwamba kura zipo zinahesabiwa upya. Matokeo ya kwanza yalionyesha CHADEMA wameshinda kwa kama kura 450, na DC akawa analazimisha CCM watangazwe.

Hali ni tete sana. FFU wametapakaa nje ya jengo zinapohesabiwa kura

Matokeo mengine kwa Kasulu mjini NSSR Mageuzi imetwaa majombo yote mawili, Kibondo mjini NSSR pia, Kibondo vijijini bado haijawa confirmed
Kumbukeni DC wa Kigoma mjini ni mtoto wa Getrude Mongela hivyo huyo ni mtoto wa nyoka.
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
Vitisho, fujo na vurugu hiyo ndiyo furaha ya watawala. Hawajali kupandia maiti za watu wachukue madaraka. Shame on you
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Matokeo ya kiti cha ubunge jimbo la kigoma mjini yametoka lakini katika mazingira ya kutatanisha. Mpaka saa 2 asubuhi leo mgombea wa CHADEMA Ali Khalfan Mlei alikuwa akiongoza kwa kura zaidi ya kura 480 dhidi ya mgombea wa CCM Peter Serukamba. Watu wengi walikusanyika nje ya ofisi za mkurugenzi wa manispaa ya kigoma/ujiji kushinikiza msimamizi kutangaza matokeo. Polisi wenye silaha wamezunguka ofisi hizo kulinda usalama.

Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo..............
Nilivyoelewa mimi ni kwamba hadi muda huo mtu wa CHADEMA alikuwa tu anaongoza na sio kwamba alikuwa ameshinda!!!! Tangu lini kila siku anayeongoza ndie anaeshinda?! Maana ya kuongoza ni nini kama sio kwamba kuna baadhi ya vituo kura zilikuwa hazijahesabiwa? Saa ya ukombozi iliwekwa betri za kichina !!!!!!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Matokeo ya kiti cha ubunge jimbo la kigoma mjini yametoka lakini katika mazingira ya kutatanisha. Mpaka saa 2 asubuhi leo mgombea wa CHADEMA Ali Khalfan Mlei alikuwa akiongoza kwa kura zaidi ya kura 480 dhidi ya mgombea wa CCM Peter Serukamba. Watu wengi walikusanyika nje ya ofisi za mkurugenzi wa manispaa ya kigoma/ujiji kushinikiza msimamizi kutangaza matokeo. Polisi wenye silaha wamezunguka ofisi hizo kulinda usalama.

Muda mfupi uliopita msimamizi ametangaza kuwa mgombea wa CCM ameshinda kwa zaidi ya kura 1,000 dhidi ya mgombea wa CHADEMA. sasa hivi mji wa kigoma ni fujo za hatari FFU wakiwa kwenye magari yao wanapiga mabomu ya machozi na uharibifu unaweza kutokea kwani watu wameingia mitaani kupinga matokeo..............
Jamani tuache upuuzi..., kwani lazima CHADEMA ishinde... referee wa uchaguzi ni tume ya uchaguzi akisema CHADEMA imeshinda tunaishia hapo. Akisema NCCR kadhalika... kama wamechakachua... Hata hivyo kama ukiona kura zimejumuishwa vibaya kuna kukata rufaa wandugu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,155
Members 482,015
Posts 29,798,437