Kigogo Wizara ya Miundombinu, Bw. Leopord Mjungi ajiua kwa kujipiga risasi


M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Wandugu wenzangu wa Jambo, naomba kuwasalimia.....

Nimeona hii habari kwenye gazeti la Nipashe la jana na nimeona niweze kuwashirikisha... Kwa wale tuliofanya kazi kwenye sekta ya Miundombinu kama mimi kwa kweli nimeshtushwa sana na tukio hili na limeacha maswali mengi sana katika kichwa changu ukizingatia matatizo tuliyonayo hivi sasa katika sekta hiyo.

Mungu ailaze roho ya ndugu yetu pema peponi, Amina

Article ni hiyo hap chini:

Mkurugenzi Miundombinu ajimaliza kwa risasi
2007-11-18 10:48:23
Na Anna Nkinda wa Jeshi la Polisi


Mkurugenzi wa Kampuni ya Trunk Roads Tanzania, Bw. Leopord Mjungi (53) amejiua kwa kujipiga risasi kifuani.?Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kagera, Kamishna Msaidizi wa Polisi Ramadhani Mssika alisema kuwa, tukio hilo lilitokea mwishoni mwa wiki, saa tisa alasiri katika kijiji cha Magata Katuranga wilani Muleba Mkoani humo.

Kamanda Mssika alisema, Bw. Mjungi ambaye alikuwa mfanyakazi wa Wizara ya Miundombinu, alikuwa kijijini kwao kuanzia ?Novemba 11 akitokea jijini Dar es Salaam, alijipiga risasi kwa bastola aina ya Browning Cal. No. 9mm Serial No. 245NW70768.

``Alikwenda nyumbani kwa bibi yake aitwaye Regina Kwebunaya (100) kwa ajili ya kumsalimia na baada ya kuwaaga ndugu zake ili aanze safari yake ya kurudi jijini ?Dar es Salaam, ndipo alipoingia chumbani kwake na kujipiga risasi,`` alisema Kamanda Mssika.?

Kwa mujibu wa Kamanda huyo, baada ya polisi kufika eneo la tukio na kufanya uchunguzi, walikuta tiketi ya ndege iliyokuwa inaonyesha kuwa angesafiri siku hiyo ya tukio kwenda Dar es Salaam kupitia Mwanza.

Bw. Mssika alisema kuwa, Jeshi la Polisi Mkoani humo linaendelea na uchunguzi ili kujua chanzo cha tukio hilo.

SOURCE: Nipashe
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
It will be good to know what led to his death? It is sad though
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Duuhhh

Tumepoteza "MASHINE" muhimu sana pale Wizarani. Amini usiamini aliyemfanya Magufuli ang'ae pale Wizarani ni huyu Mujungi aliyetutoka. Tumepoteza mtu makini sana pale miundombinu.

Pole kwa familia na pole kwa Taifa la Tanzania, Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Amina
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
Duuhhh

Tumepoteza "MASHINE" muhimu sana pale Wizarani. Amini usiamini aliyemfanya Magufuli ang'ae pale Wizarani ni huyu Mujungi aliyetutoka. Tumepoteza mtu makini sana pale miundombinu.

Pole kwa familia na pole kwa Taifa la Tanzania, Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Amina
sasa amejiua kwa sababu ipi? au ameuliwa na kutengenezwa mazingira haya?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
ccm hiyoooooo........!!!!!!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
guys natania tuu li chama letu tawala....as hii ni miaka yao ya shetani kila baya lazima liende kwao...
in the other hand its so sad kumpoteza binadamu mwenzetuu Mungu ailaze roho yake pema peponii
Amen
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,377
Likes
3,099
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,377 3,099 280
Huenda kajiua kwa sababu za kawaida kabisa, huenda ni migogoro ya kifamilia tu. Ukute jamaa alikuwa na matatizo na familia yake (wazazi), maana taarifa zinasema kuwa alijiua baada ya kutoka kuwatembelea wazazi wake kule kijijini. Nadhani tungesubiri majibu ya uchunguzi kabla ya kuendelea na 'conspiracy theories'
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Well,
Alikosa upendo na mapenzi ya karibu- toka kwa marafiki wa karibu na watu wa familia yake! Asingefikia hatua hiyo
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
MKURUGENZI wa Trunk Roads Tanzania, Bw. Leopald Mjungi (53), amejiua kwa kujipiga risasi kifuani.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Kagera, Bw. Abdallah Mssika, alisema jana kuwa tukio hilo lilitokea juzi saa 9.45 alasiri katika kijiji cha Magata, Katuranga, wilayani Muleba mkoani humo.

Kamanda Mssika alisema marehemu ambaye ni mfanyakazi wa Wizara ya Miundombinu, alikuwa kijijini kwao kuanzia Novemba 14 mwaka huu akitokea Dar es Salaam na alijipiga risasi kwa bastola aina ya Browning namba 245NW70768.

“Marehemu alikwenda nyumbani kwa nyanya yake aitwaye Regina Kwebunaya (100), kumsalimia na baada ya kuwaaga ndugu zake, ili aanze safari ya kurudi Dar es Salaam, aliingia chumbani mwake na kujipiga risasi,” alisema Kamanda Mssika.

Aidha, Kamanda alisema baada ya askari kufika eneo la tukio na kufanya upekuzi, walikuta tikiti ya ndege iliyokuwa ikionesha kuwa marehemu alitakiwa kuondoka juzi saa tisa alasiri kurudi Dar es Salaam kupitia Mwanza.

Kamanda Mssika alisema Jeshi la Polisi mkoani humo linaendelea na uchunguzi ili kujua chanzo cha kujiua kwa Bw. Mjungi, kwani hadi sasa sababu za kujiua kwake bado hazijajulikana.
Chanzo: Majira
Novemba 18, 2007
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,849
Likes
2,070
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,849 2,070 280
Hii kali, inaelekea jamaa alikuwa na mpango wa kujiua kawapunguzia gharama za kumsafirisha ndugu zake
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Hii kali, inaelekea jamaa alikuwa na mpango wa kujiua kawapunguzia gharama za kumsafirisha ndugu zake
Hapana, hebu soma hii:

“Marehemu alikwenda nyumbani kwa nyanya yake aitwaye Regina Kwebunaya (100), kumsalimia na baada ya kuwaaga ndugu zake, ili aanze safari ya kurudi Dar es Salaam, aliingia chumbani mwake na kujipiga risasi,” alisema Kamanda Mssika.
Huyu nyanya yake inaelekea kazeeka na aliona anakaribia hatma ya maisha yake (100yrs!) sasa yawezekana kabisa alimwambia "Mwanangu sasa mimi nakaribia kukipa,,, tafadhali pokea mikoba yangu... na ukikataa nitakugeuza .... ". Jamaa kusikia hivi akaona bora nife kuliko fedheha :)

Am just kidding!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,254
Likes
1,568
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,254 1,568 280

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336