KIGOGO WA CCM: Muungano utavunjwa punde... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIGOGO WA CCM: Muungano utavunjwa punde...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 8, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Ni mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama cha Mapinduzi-CCM. Nimesoma naye Sekondari ya Upili. Tulikuwa tukizungumzia siasa za Tanzania kujua tulipo na tunakoelekea. Mjumbe huyu wa CC anasema kuwa kauli za Wazanzibari za kutaka kujitenga na kuvunja Muungano zinakera na kutia kinyaa.

    'Kila siku tunapeana taarifa juu ya kauli hizi. Mwenyekiti anajua vyema.Hata yeye anajiandaa kuwaacha waende. Ni wasumbufu sana' alisema mjumbe huyo ambaye anatokea Kanda ya Ziwa. ' Ni heri tuuvunje Muungano ili tuepushe mengine' aliongeza Mnazi huyo wa CCM.
     
  2. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Eeeh wa waandikie Talaka kwanza ya kunja ndoa yao,kisha wavunje tu muungano kuepusha maneno,watfute wanavyovitaka maana wanalalamika sana.Wanasema bendera yao mwisho Chumbe na wao wanataka ulimwengu mzima wajulikane
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    TAMWA mpooooo? Huyu mama kila siku analalama apewe talaka yake, but hamumsaidii!!!
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,717
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa majungu, Almost kila mtu wenye mapenzi na Tanganyika anajua hilo. "Kila chenye kuzaliwa, basi kina kifo"
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Zanzibar daima. Kurudi nyuma mwiko.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kwanza tunang'oa waya wa umeme, wakae giza mpaka washangae
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa, hapo chacha.
     
  8. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,197
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mimi ningefurahi kusikia umesha vunjika. Bado tu wanalalama mpaka mm
     
  9. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    pili mchele,nyanya,ngogwe na mkaa marufuku kwenda zenji.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hapana chimurungu kwani umeme si biashara tu?
    cha msingi tunawatimua wapemba wote walioko bara,vwaliojitwalia viwanja wote wataviacha
    kila kitu wanatoa bara nyama na nafaka zingine,
    makamu wa rais, dr mwinyi na mwaziri wengineo watarudi kwao nasi tutakuwa na amani. let them gooooooooooooooo
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Hawana shukrani hawa watu........Let Zanzibar go
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,588
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Mimi nauchukia huu muungano kama ninavyoichukia CCM
     
  13. p

    propagandist Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapeni nchi yao dhulma haipendezi, haya yote kayaleta nyerere kalazimisha muungano halafu akamuua karume kuficha maovu yake.
     
  14. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajiandae kulipa umeme ambao wamekuwa wakiufaidi bila malipo

     
  15. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ukivunjika poa tuu! tunawakatia umeme! tunataifisha hisa za zao Benki kuu! tunawafukuza wapemba wote huku bara na tunachukua mali zao.
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Wadau anzeni kugawana mali za wapemba. Mimi nina jirani yangu hapa kiwanja kitakuwa cha kwangu! Tumb..f kabisa. Watakuwa wanashindia tende za uarabuni!
     
  17. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,484
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    siku muungano ukivunjika mimi na ndugu zangu wote tutakula pizza na pilau mwezi mzima.watu gani wanapenda kubembelezwa kama mademu!!!
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kwenye hili la kuuvunja muungano nawaunga mkono wazenji kwa asilimia 100!
     
  19. m

    mwamola Senior Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako wengine ni directors kwenye public services. tuwaache hata leo wazanzibari waende tena haraka kabla ya jioni
     
  20. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 4,073
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mi ningependa huu muungano uvunjike hata sasa lakini siungi mkono wazo la kuwafukuza Wapemba popote walipo, why? hakuna nchi ambazo hakuna wahamiaji, kitu muhimu kwao nadhani ni hiki, aidha wakubali kuukana uraia wa Zanzibar and then waishi hapa kama Watanzania wenye haki zote au waishi kama ambavyo Wachina, Makaburu n.k wanavyo ishi, i mean wawe wanalipia ukaaji wao hapa, hii ikiwa ni pamoja na akina Bakheresa na wengineo!
     
Loading...