Kigogo mwingine wa chadema apandishwa kizimbani Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigogo mwingine wa chadema apandishwa kizimbani Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 28, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti wa chadema mkoa wa arusha amepandishwa kizimbani leo,akiunganishwa na kesi inayowakabili viongozi na wabunge wa chama hicho,kuhusu tukio la tarehe 5.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kadiri Hawa wajinga wanavyowakamata viongozi wa CHADEMA ndivyo hivyo hivyo CHADEMA inavyoimarika na kupata sifa mbele za watu. Wajue/watambue kuwa wanaisafishia CHADEMA njia....si si em bye bye 2015!!!!!!!!!!!!!HEREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE:clap2:
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waache CCM iwapeleke viongozi wa Chadema kwenye mahakama zao, huku wananchi tumeshamaliza kuihukumu CCM. Kwa kuanza hatuitaki CCM huku kwa wananchi.
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Madikteta wote duniani walitumia/wanatumia mbinu kama hizi. Ole wao maana wanatutawala kwa mabavu ipo siku tatawa-tunisia wao na familia zao!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,353
    Trophy Points: 280
    CHADEMA hakuna vigogo, bali kuna makamanda wapiganaji, na mwenyekiti wa chadema Arusha anaitwa Samson Mwigamba, kila jumatano huwa anatoa makala zake kwenye gazeti la Tanzania daima kwenye ukurasa wa kalamu ya Mwigamba, je ndio huyo aliyepelekwa mahakamani? uwe unajitahidi kuleta habari kwa ukamilifu na sio habari nusunusu.
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndio huyo Samson Mwigamba ameunganishwa kwenye kesi
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    CCM na serikali yake wanatapatapa sana....yaani kwa maneno mengine ni kuwa wanaweweseka...hata wawafunge wote tutawapigia kura wakiwa huko huko jela
     
  8. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    source tafadhali
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,353
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna vtu vya kuuliza source, sio taarifa kama hizi, hata yeye alieanzisha thread anaweza kuwa source tosha kabisa. hata wewe kama upo Dar ukiwa maeneo ya mahakama ya kisutu kama kuna mtu maarufu anapandishwa kizimbani utajuwa tu mkuu, kwahiyo kwa habari hii huna haja ya kuuliza source.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,588
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Amekaa some like two hrs lockup, kwa sasa makamanda wameshamdhamini yuko nje baada ya kusomewa mashtaka
     
  11. M

    MwanzoMwisho Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...Chadema hakuna kigogo wala vigogo kuna wapambanaji na wapigania haki wa ukweli...
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,954
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wapigania haki waendendelee kuonewa hakuna tatizo. Hukumu ya ujambazi huu wa CCM 2015.
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shitaka lenyewe La kipuuzi,na nguvu ya umma imemdhamini,source ni mimi mwenyewe
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,588
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Kwa nini hukumu 2015 wakati nafasi tunayo kabla ya 2015?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Mimi naona 2015 ni mbali sana, we have to something kuoko taifa hili..
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    waache wawapandishe maana ndio watakao washusha uchaguzi ukifika
     
  17. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tufanye kama misri
     
  18. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    They know nothing
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu mungi hawa jamaa 2015 hawafiki hata kidogo.
     
  20. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa hii ni ya ukweli kwani imetoka ndani ya chadema,Nchi hii inamatatizo sana.
     
Loading...