Kigogo CCM ashinikiza mchapaji kuharibu nakala 10,000 za Raia Mwema


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0

Habari iliyohusisha familia ya Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa, imeibua utata mkubwa baada ya kuibuka kwa vitisho vilivyosababisha kuzuiwa kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema toleo lililopita Namba 161 katika mazingira ya kutatanisha; huku habari hiyo hiyo ikikanushwa kwenye gazeti jingine hata kabla haijatoka.

Utata huo ulisababisha uongozi wa Imprint iliyopo chini ya kampuni ya Jamana Printers kusitisha ghafla kuendelea kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema ikiwa tayari limeshachapwa nakala 10,000 katika mazingira yaliyoonyesha kuwapo shinikizo zito kutoka kwa kigogo mmoja aliye karibu na mwanasiasa huyo kutaka habari inayomhusu Lowassa iondolewe ndipo gazeti lichapwe.

Raia Mwema ambalo lina makubaliano maalum na wachapaji hao lilistushwa na uamuzi huo wa ghafla wa wachapaji hao hasa baada ya uamuzi huo kuambatana na hali ya woga mkubwa uliotawala wafanyakazi wa kiwanda hicho usiku wa Jumanne ya wiki iliyopita………

……..kutokana na amri hiyo wachapaji, wafanyakazi wote wa Raia Mwema na watu wengine wote waliokuwamo kiwandani wakati huo waliamriwa kutoka eneo la uchapaji na kupekuliwa kuhakikisha hawabebi hata nakala moja ya gazeti hilo.

Habari zinasema kuwa nakala 10,000 ambazo tayari zilishachapwa ziliharibiwa chini ya uangalizi mkali wa maofisa wa kiwanda hicho ili kuhakikisha kuwa haziingii kwenye soko, na hivyo habari hiyo kusomwa na wananchi.

Hata hivyo, wakati uongozi wa Raia Mwema ukihangaika kutafuta mahali pengine pa kuchapa, ilibainika kwamba kigogo huyo pamoja na Mbunge mmoja walikuwa tayari na nakala ya gazeti hilo na ilidhihirika siku iliyofuata baada ya gazeti la Mtanzania lenye uhusiano wa karibu na kigogo huyo kuchapisha habari iliyokanusha habari hizo kabla hata ya habari husika kuchapishwa…………………


Habari zaidi katika Raia Mwema ya leo.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
habari iliyohusisha familia ya waziri mkuu aliyejiuzulu, edward lowassa, imeibua utata mkubwa baada ya kuibuka kwa vitisho vilivyosababisha kuzuiwa kuchapwa kwa gazeti la raia mwema toleo lililopita namba 161 katika mazingira ya kutatanisha; huku habari hiyo hiyo ikikanushwa kwenye gazeti jingine hata kabla haijatoka.

Utata huo ulisababisha uongozi wa imprint iliyopo chini ya kampuni ya jamana printers kusitisha ghafla kuendelea kuchapwa kwa gazeti la raia mwema ikiwa tayari limeshachapwa nakala 10,000 katika mazingira yaliyoonyesha kuwapo shinikizo zito kutoka kwa kigogo mmoja aliye karibu na mwanasiasa huyo kutaka habari inayomhusu lowassa iondolewe ndipo gazeti lichapwe.

Raia mwema ambalo lina makubaliano maalum na wachapaji hao lilistushwa na uamuzi huo wa ghafla wa wachapaji hao hasa baada ya uamuzi huo kuambatana na hali ya woga mkubwa uliotawala wafanyakazi wa kiwanda hicho usiku wa jumanne ya wiki iliyopita………

……..kutokana na amri hiyo wachapaji, wafanyakazi wote wa raia mwema na watu wengine wote waliokuwamo kiwandani wakati huo waliamriwa kutoka eneo la uchapaji na kupekuliwa kuhakikisha hawabebi hata nakala moja ya gazeti hilo.

Habari zinasema kuwa nakala 10,000 ambazo tayari zilishachapwa ziliharibiwa chini ya uangalizi mkali wa maofisa wa kiwanda hicho ili kuhakikisha kuwa haziingii kwenye soko, na hivyo habari hiyo kusomwa na wananchi.

Hata hivyo, wakati uongozi wa raia mwema ukihangaika kutafuta mahali pengine pa kuchapa, ilibainika kwamba kigogo huyo pamoja na mbunge mmoja walikuwa tayari na nakala ya gazeti hilo na ilidhihirika siku iliyofuata baada ya gazeti la mtanzania lenye uhusiano wa karibu na kigogo huyo kuchapisha habari iliyokanusha habari hizo kabla hata ya habari husika kuchapishwa…………………


habari zaidi katika raia mwema ya leo.
Hii ndio matokeo ya a kuabudu mafisadi... Huwa hawa wanaongoza dunia watakalo linafanyika hapa duniani kwa gharama yoyote
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280

Habari iliyohusisha familia ya Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa, imeibua utata mkubwa baada ya kuibuka kwa vitisho vilivyosababisha kuzuiwa kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema toleo lililopita Namba 161 katika mazingira ya kutatanisha; huku habari hiyo hiyo ikikanushwa kwenye gazeti jingine hata kabla haijatoka.

Utata huo ulisababisha uongozi wa Imprint iliyopo chini ya kampuni ya Jamana Printers kusitisha ghafla kuendelea kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema ikiwa tayari limeshachapwa nakala 10,000 katika mazingira yaliyoonyesha kuwapo shinikizo zito kutoka kwa kigogo mmoja aliye karibu na mwanasiasa huyo kutaka habari inayomhusu Lowassa iondolewe ndipo gazeti lichapwe.

Raia Mwema ambalo lina makubaliano maalum na wachapaji hao lilistushwa na uamuzi huo wa ghafla wa wachapaji hao hasa baada ya uamuzi huo kuambatana na hali ya woga mkubwa uliotawala wafanyakazi wa kiwanda hicho usiku wa Jumanne ya wiki iliyopita………

……..kutokana na amri hiyo wachapaji, wafanyakazi wote wa Raia Mwema na watu wengine wote waliokuwamo kiwandani wakati huo waliamriwa kutoka eneo la uchapaji na kupekuliwa kuhakikisha hawabebi hata nakala moja ya gazeti hilo.

Habari zinasema kuwa nakala 10,000 ambazo tayari zilishachapwa ziliharibiwa chini ya uangalizi mkali wa maofisa wa kiwanda hicho ili kuhakikisha kuwa haziingii kwenye soko, na hivyo habari hiyo kusomwa na wananchi.

Hata hivyo, wakati uongozi wa Raia Mwema ukihangaika kutafuta mahali pengine pa kuchapa, ilibainika kwamba kigogo huyo pamoja na Mbunge mmoja walikuwa tayari na nakala ya gazeti hilo na ilidhihirika siku iliyofuata baada ya gazeti la Mtanzania lenye uhusiano wa karibu na kigogo huyo kuchapisha habari iliyokanusha habari hizo kabla hata ya habari husika kuchapishwa…………………


Habari zaidi katika Raia Mwema ya leo.
Du!! kweli mafisadi wana nguvu ya ajabu!
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Lakuvunda halina ubani! Watabana iko siku wataachia tu! Kila kitu kinamwisho... ikiwa pamoja na UFISADI wao!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Halafu eti CCM wanajidanganya eti nchi inayo RAIS!!!!! Haina rais, ila ni puppet tu anyeendeshwa na wahindi wachache wakishirikiana na Waafrika wasaliti. Huyo Rostam ana nguvu gani ya kuamuru kitu kama hicho? Hakuna vyombo vya dola husika ambavyo ange-petition kwao ili kufuatana na sheria na kanuni vizuie uchapishaji wa gazeti?

CCM -- kwa kumuogopa huyu fisadi, mnajiondolea ka-uhalali kalikobakia ka kutawala.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Huyo lazima atakuwa rostam azizi na si mwingine
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Habari iliyohusisha familia ya Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa, imeibua utata mkubwa baada ya kuibuka kwa vitisho vilivyosababisha kuzuiwa kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema toleo lililopita Namba 161 katika mazingira ya kutatanisha; huku habari hiyo hiyo ikikanushwa kwenye gazeti jingine hata kabla haijatoka.

Utata huo ulisababisha uongozi wa Imprint iliyopo chini ya kampuni ya Jamana Printers kusitisha ghafla kuendelea kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema ikiwa tayari limeshachapwa nakala 10,000 katika mazingira yaliyoonyesha kuwapo shinikizo zito kutoka kwa kigogo mmoja aliye karibu na mwanasiasa huyo kutaka habari inayomhusu Lowassa iondolewe ndipo gazeti lichapwe.

Raia Mwema ambalo lina makubaliano maalum na wachapaji hao lilistushwa na uamuzi huo wa ghafla wa wachapaji hao hasa baada ya uamuzi huo kuambatana na hali ya woga mkubwa uliotawala wafanyakazi wa kiwanda hicho usiku wa Jumanne ya wiki iliyopita………

……..kutokana na amri hiyo wachapaji, wafanyakazi wote wa Raia Mwema na watu wengine wote waliokuwamo kiwandani wakati huo waliamriwa kutoka eneo la uchapaji na kupekuliwa kuhakikisha hawabebi hata nakala moja ya gazeti hilo.

Habari zinasema kuwa nakala 10,000 ambazo tayari zilishachapwa ziliharibiwa chini ya uangalizi mkali wa maofisa wa kiwanda hicho ili kuhakikisha kuwa haziingii kwenye soko, na hivyo habari hiyo kusomwa na wananchi.

Hata hivyo, wakati uongozi wa Raia Mwema ukihangaika kutafuta mahali pengine pa kuchapa, ilibainika kwamba kigogo huyo pamoja na Mbunge mmoja walikuwa tayari na nakala ya gazeti hilo na ilidhihirika siku iliyofuata baada ya gazeti la Mtanzania lenye uhusiano wa karibu na kigogo huyo kuchapisha habari iliyokanusha habari hizo kabla hata ya habari husika kuchapishwa…………………


Habari zaidi katika Raia Mwema ya leo.
Mtu mwenye uwezo wa kubuni mradi wa bilioni 70 hawezi kushindwa kuzuia kuchapishwa nakala za gazeti.

hata hivyo mimi nina nakala ya gazeti.

imekula kwao hao mafisadi
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Halafu eti CCM wanajidanganya eti nchi inayo RAIS!!!!! Haina rais, ila ni puppet tu anyeendeshwa na wahindi wachache wakishirikiana na Waafrika wasaliti. Huyo Rostam ana nguvu gani ya kuamuru kitu kama hicho? Hakuna vyombo vya dola husika ambavyo ange-petition kwao ili kufuatana na sheria na kanuni vizuie uchapishaji wa gazeti?

CCM -- kwa kumuogopa huyu fisadi, mnajiondolea ka-uhalali kalikobakia ka kutawala.

Yaani hadi sasa hakuna hata chombo kimoja cha dola kimeingilia kati sakata hili la uvunjifu wa sheria wa wazi! Wote-- IGP, DCI, Director of Imtelligence wamo ndani ya mfuko wa RA. Inasikitisha sana!!

Hebu tu fikiria ingekuwa ni Mbowe au Dr Slaa ndiyo kenda kiwandani kusimamisha na kuharibu gazeti lililokuwa na habari mbaya dhidi yake!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
CCM kweli inaendeshwa na majambazi. Duh!

Raia mwema na waturushie nakala kwenye wikileaks basi :)
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Habari iliyohusisha familia ya Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa, imeibua utata mkubwa baada ya kuibuka kwa vitisho vilivyosababisha kuzuiwa kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema toleo lililopita Namba 161 katika mazingira ya kutatanisha; huku habari hiyo hiyo ikikanushwa kwenye gazeti jingine hata kabla haijatoka.

Utata huo ulisababisha uongozi wa Imprint iliyopo chini ya kampuni ya Jamana Printers kusitisha ghafla kuendelea kuchapwa kwa gazeti la Raia Mwema ikiwa tayari limeshachapwa nakala 10,000 katika mazingira yaliyoonyesha kuwapo shinikizo zito kutoka kwa kigogo mmoja aliye karibu na mwanasiasa huyo kutaka habari inayomhusu Lowassa iondolewe ndipo gazeti lichapwe.

Raia Mwema ambalo lina makubaliano maalum na wachapaji hao lilistushwa na uamuzi huo wa ghafla wa wachapaji hao hasa baada ya uamuzi huo kuambatana na hali ya woga mkubwa uliotawala wafanyakazi wa kiwanda hicho usiku wa Jumanne ya wiki iliyopita………

……..kutokana na amri hiyo wachapaji, wafanyakazi wote wa Raia Mwema na watu wengine wote waliokuwamo kiwandani wakati huo waliamriwa kutoka eneo la uchapaji na kupekuliwa kuhakikisha hawabebi hata nakala moja ya gazeti hilo.

Habari zinasema kuwa nakala 10,000 ambazo tayari zilishachapwa ziliharibiwa chini ya uangalizi mkali wa maofisa wa kiwanda hicho ili kuhakikisha kuwa haziingii kwenye soko, na hivyo habari hiyo kusomwa na wananchi.

Hata hivyo, wakati uongozi wa Raia Mwema ukihangaika kutafuta mahali pengine pa kuchapa, ilibainika kwamba kigogo huyo pamoja na Mbunge mmoja walikuwa tayari na nakala ya gazeti hilo na ilidhihirika siku iliyofuata baada ya gazeti la Mtanzania lenye uhusiano wa karibu na kigogo huyo kuchapisha habari iliyokanusha habari hizo kabla hata ya habari husika kuchapishwa…………………


Habari zaidi katika Raia Mwema ya leo.
nimekubali
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Hebu toa hard evidence, maana hili sakata tulishalisoma LAKINI CHA KUSHANGAZA GAZETE LILIKUWA KITAA tena kama njugu. So walichapa wapi? Je mwenye gazete ali/amefika uamuzi gani?

Walichapa kwingine kwa haraka haraka ili kuwahisha soko la Dar. Mikoani lilichelewa kidogo. Si unajnua Jamana Printers ni ya mdosi kwa hivyo ni dugu moja na huyo Muirani.

Hebu niambie iwapo gazeti hilo walichapisha kiwanda cha Mwananchi au cha Business Times. Angewezaje RA kupeleka pua yake kule?
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
494
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 494 80
Hadi pale wabongo watakapoingia mitaani kuwakana hawa mafisadi nasikitika kusema kwamba tuna safari ndefu sana! Matumaini yangu yapo kwenye KATIBA! Tukifanya kazi bila kulala kuleta katiba mpya tutakuwa tumefanya jambo la maana ila kwa sasa mafisadi wanalindwa kama mboni la macho ya jei kei! Katiba is the only way out!
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Sisi wengine tulilisoma gazeti hili kwenye mtandao, nawapongeza Rai Mwema kwa kuharakisha ku-release soft copy haraka iwezekanavyo.
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,111
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,111 85 145
hii nchi jamani,wananchi tumelala sana ndio maana tunashikwa hata sehemu sizoruhusiwa,hivi kwanini tusiamke jamani? mi nimechoka sasa naamuwa ikiwezekani tuingie msituni tukirudi tunaweka serikali ya idd amini kwa siku 30 tuuuu then tuone kama kuna kafisadi katafukuta ama hata kukohowa

jamani tumechoka na hawa mungu watu sasa basi kwani wanadiliki kumwaga unga wa mtu? kwani kuharibu nakala za gazeti ni kuharibu kazi ya mtu inayo mpa kipato

TUMECHOKA NA HAWA JAMAAAAAAAAAAAA
MAPINDUZIIIIIII DAIMAAAAAA
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Nchi sasa imewekwa mfukoni...
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Duuu hawa jamaa wana nguvu sana na za ajabu
 
A

artist

Member
Joined
May 13, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0
A

artist

Member
Joined May 13, 2009
64 0 0
Hii ndio matokeo ya a kuabudu mafisadi... Huwa hawa wanaongoza dunia watakalo linafanyika hapa duniani kwa gharama yoyote
Hawa ndo wanajiandaa kuchukua nchi kihivi!!!!!!!!!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Hawa mafisadi wanachekewa na kupigiwa saluti na serikali yetu na vyombo vyake vya dola.
jamani kwa nini sisi wananchi wenye nchi TUSIWATENDE hawa viwavi????
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
mafisadi bwana wanaleta RAHA nchini, akili zinafanya kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,236,892
Members 475,327
Posts 29,271,176