Kigogo CCM ahusishwa na Nyara zilizokamatwa


I

Ijabu Issa

Member
Joined
Apr 29, 2008
Messages
56
Likes
1
Points
0
I

Ijabu Issa

Member
Joined Apr 29, 2008
56 1 0
"KULIKONI, Jumatano 4, 2008
Na Gordon Kalulunga, Mbeya

Shehena kubwa ya pembe za ndovu imekamatwa mkoani Iringa ikisafirishwa kutoka mkoani Mbeya kupelekwa Dar es Salaam ili ipelekwe nje ya nchi.

Tukio hilo limetokea mkoani humo usiku wa kuamkia jana wakati wa harakati za kutorosha pembe hizo zilizokuwa zimebebwa kwenye gari kutoka Wilaya ya Mbarali, Mbeya ambako imeelezwa kuwa ndiko yaliko maficho ya nyara nyingi za Serikali zinazoibwa hapa nchini.

Taarifa za uchunguzi zimebaini kwamba nyara hizo ni mali ya kiongozi mmoja mwandamizi wa Chama Cha Mapinduzi ambaye anadaiwa kuifanya biashara hiyo kwa muda mrefu akishirikiana na viongozi kadhaa wa Wizara ya Maliasili na Utalii na wengine kutoka katika taasisi nyeti za serikali.

Akizungumza kwa njia ya simu na KULIKONI, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Advocate Nyombi, alikiri kukamatwa kwa nyara hizo usiku wa kuamkia jana baada ya kupata taarifa kutoka kwa raia wema.

Kamanda Nyombi alipoombwa taarifa zaidi juu ya kukamatwa kwa watu hao alisema angelizitoa baadaye baada ya kuzihesabu na kujua nani mmiliki wa nyara hizo.

Aidha, habari kutoka serikalini zimesema kuwa kiongozi huyo mwandamizi wa CCM anatumiwa kama chambo na 'wakubwa' na kwamba mtandao wao ni mkubwa.

Kiongozi mmoja kutoka katika Wizara ya Maliasili na Utalii Dar es Salaam aliyekataa kutajwa jina lake gazetini alisema kwamba mtandao huo ni hatari na huenda ndio uliohusika kuwaua maofisa wa wanyamapori katika maeneo mbalimbali hapa nchini.

Uchunguzi umebaini kuwa pembe hizo za ndovu kabla ya kusafirishwa zilitunzwa eneo la Lujewa, wilayani Mbarali, mkoani Mbeya ambako imebainika kuwa ndiko mahala pa siri kutunza nyara za serikali kutoka sehemu mbalimbali nchini.

Imebainika kuwa kati ya wanaoshikiliwa ni mdogo wa kigogo wa CCM mkoani Mbeya ambaye alimpigia kaka yake simu na baadaye kigogo huyo alikwenda mkoani Iringa akiwa na kitita cha zaidi ya milioni 50 akitaka kutoa rushwa kwa watendaji wa Jeshi la Polisi kabla ya suala hilo halijafahamika kwa wanahabari.

Sanjari na hayo, KULIKONI limeelezwa kuwa kuna vibali vya kampuni za uwindaji vilivyotolewa na wizara husikakatika kampuni zenye utata mkubwa katika usajili na utendaji wake.

Kufuatia tukio hilo wadau mbalimbali mkoani hapa walioongea na gazeti hili wamemtaka Rais Jakaya Kikwete kuwaondoa haraka madarakani wale wote waliotajwa na wanaoendelea kutajwa kuhusika katika kuhujumu maliasili nchini".

Nilikuwa Zanzibar ambako kutokana na matatizo ya umeme hata magazeti hatusomi. Nimeingia Dar leo na kuona gazeti hili la KULIKONI, nikaona vema habari hii ipate busara za wanaJF. Ijabu
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Hizi habari kama kitendawili sijui lini tutajifunza kuwa sio habari! Kama huna ujasiri wa kuandika basi huna habari, kiongozi wa ngazi za juu ndio nani???
Watu wana assignments nyingi sasa mkianza kuongeza assignments za kufumbua mafumbo maisha yanakuwa magumu tu na mnakuwa hamjatatua jambo.
Leteni majina ya hao vigogo washutumiwa.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
"KULIKONI, Jumatano 4, 2008
Na Gordon Kalulunga, Mbeya

Shehena kubwa ya pembe za ndovu imekamatwa mkoani Iringa ikisafirishwa kutoka mkoani Mbeya kupelekwa Dar es Salaam ili ipelekwe nje ya nchi.

Tukio hilo limetokea mkoani humo usiku wa kuamkia jana wakati wa harakati za kutorosha pembe hizo zilizokuwa zimebebwa kwenye gari kutoka Wilaya ya Mbarali, Mbeya ambako imeelezwa kuwa ndiko yaliko maficho ya nyara nyingi za Serikali zinazoibwa hapa nchini.

Taarifa za uchunguzi zimebaini kwamba nyara hizo ni mali ya kiongozi mmoja mwandamizi wa Chama Cha Mapinduzi ambaye anadaiwa kuifanya biashara hiyo kwa muda mrefu akishirikiana na viongozi kadhaa wa Wizara ya Maliasili na Utalii na wengine kutoka katika taasisi nyeti za serikali.

Akizungumza kwa njia ya simu na KULIKONI, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Advocate Nyombi, alikiri kukamatwa kwa nyara hizo usiku wa kuamkia jana baada ya kupata taarifa kutoka kwa raia wema.

Kamanda Nyombi alipoombwa taarifa zaidi juu ya kukamatwa kwa watu hao alisema angelizitoa baadaye baada ya kuzihesabu na kujua nani mmiliki wa nyara hizo.

Aidha, habari kutoka serikalini zimesema kuwa kiongozi huyo mwandamizi wa CCM anatumiwa kama chambo na 'wakubwa' na kwamba mtandao wao ni mkubwa.

Kiongozi mmoja kutoka katika Wizara ya Maliasili na Utalii Dar es Salaam aliyekataa kutajwa jina lake gazetini alisema kwamba mtandao huo ni hatari na huenda ndio uliohusika kuwaua maofisa wa wanyamapori katika maeneo mbalimbali hapa nchini.

Uchunguzi umebaini kuwa pembe hizo za ndovu kabla ya kusafirishwa zilitunzwa eneo la Lujewa, wilayani Mbarali, mkoani Mbeya ambako imebainika kuwa ndiko mahala pa siri kutunza nyara za serikali kutoka sehemu mbalimbali nchini.

Imebainika kuwa kati ya wanaoshikiliwa ni mdogo wa kigogo wa CCM mkoani Mbeya ambaye alimpigia kaka yake simu na baadaye kigogo huyo alikwenda mkoani Iringa akiwa na kitita cha zaidi ya milioni 50 akitaka kutoa rushwa kwa watendaji wa Jeshi la Polisi kabla ya suala hilo halijafahamika kwa wanahabari.

Sanjari na hayo, KULIKONI limeelezwa kuwa kuna vibali vya kampuni za uwindaji vilivyotolewa na wizara husikakatika kampuni zenye utata mkubwa katika usajili na utendaji wake.

Kufuatia tukio hilo wadau mbalimbali mkoani hapa walioongea na gazeti hili wamemtaka Rais Jakaya Kikwete kuwaondoa haraka madarakani wale wote waliotajwa na wanaoendelea kutajwa kuhusika katika kuhujumu maliasili nchini".

Nilikuwa Zanzibar ambako kutokana na matatizo ya umeme hata magazeti hatusomi. Nimeingia Dar leo na kuona gazeti hili la KULIKONI, nikaona vema habari hii ipate busara za wanaJF. Ijabu
UDAKU........
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Hizi habari kama kitendawili sijui lini tutajifunza kuwa sio habari! Kama huna ujasiri wa kuandika basi huna habari, kiongozi wa ngazi za juu ndio nani???
Watu wana assignments nyingi sasa mkianza kuongeza assignments za kufumbua mafumbo maisha yanakuwa magumu tu na mnakuwa hamjatatua jambo.
Leteni majina ya hao vigogo washutumiwa.
aisee, sioni cha kuongezea ! maana yote umeyasema mzee !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
"KULIKONI, Jumatano 4, 2008
Na Gordon Kalulunga, Mbeya

Shehena kubwa ya pembe za ndovu imekamatwa mkoani Iringa ikisafirishwa kutoka mkoani Mbeya kupelekwa Dar es Salaam ili ipelekwe nje ya nchi.

Tukio hilo limetokea mkoani humo usiku wa kuamkia jana wakati wa harakati za kutorosha pembe hizo zilizokuwa zimebebwa kwenye gari kutoka Wilaya ya Mbarali, Mbeya ambako imeelezwa kuwa ndiko yaliko maficho ya nyara nyingi za Serikali zinazoibwa hapa nchini.

Taarifa za uchunguzi zimebaini kwamba nyara hizo ni mali ya kiongozi mmoja mwandamizi wa Chama Cha Mapinduzi ambaye anadaiwa kuifanya biashara hiyo kwa muda mrefu akishirikiana na viongozi kadhaa wa Wizara ya Maliasili na Utalii na wengine kutoka katika taasisi nyeti za serikali.

Akizungumza kwa njia ya simu na KULIKONI, Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Advocate Nyombi, alikiri kukamatwa kwa nyara hizo usiku wa kuamkia jana baada ya kupata taarifa kutoka kwa raia wema.

Kamanda Nyombi alipoombwa taarifa zaidi juu ya kukamatwa kwa watu hao alisema angelizitoa baadaye baada ya kuzihesabu na kujua nani mmiliki wa nyara hizo.

Aidha, habari kutoka serikalini zimesema kuwa kiongozi huyo mwandamizi wa CCM anatumiwa kama chambo na 'wakubwa' na kwamba mtandao wao ni mkubwa.

Kiongozi mmoja kutoka katika Wizara ya Maliasili na Utalii Dar es Salaam aliyekataa kutajwa jina lake gazetini alisema kwamba mtandao huo ni hatari na huenda ndio uliohusika kuwaua maofisa wa wanyamapori katika maeneo mbalimbali hapa nchini.

Uchunguzi umebaini kuwa pembe hizo za ndovu kabla ya kusafirishwa zilitunzwa eneo la Lujewa, wilayani Mbarali, mkoani Mbeya ambako imebainika kuwa ndiko mahala pa siri kutunza nyara za serikali kutoka sehemu mbalimbali nchini.

Imebainika kuwa kati ya wanaoshikiliwa ni mdogo wa kigogo wa CCM mkoani Mbeya ambaye alimpigia kaka yake simu na baadaye kigogo huyo alikwenda mkoani Iringa akiwa na kitita cha zaidi ya milioni 50 akitaka kutoa rushwa kwa watendaji wa Jeshi la Polisi kabla ya suala hilo halijafahamika kwa wanahabari.

Sanjari na hayo, KULIKONI limeelezwa kuwa kuna vibali vya kampuni za uwindaji vilivyotolewa na wizara husikakatika kampuni zenye utata mkubwa katika usajili na utendaji wake.

Kufuatia tukio hilo wadau mbalimbali mkoani hapa walioongea na gazeti hili wamemtaka Rais Jakaya Kikwete kuwaondoa haraka madarakani wale wote waliotajwa na wanaoendelea kutajwa kuhusika katika kuhujumu maliasili nchini".

Nilikuwa Zanzibar ambako kutokana na matatizo ya umeme hata magazeti hatusomi. Nimeingia Dar leo na kuona gazeti hili la KULIKONI, nikaona vema habari hii ipate busara za wanaJF. Ijabu
hawa binadamu kama wameiba basi wameiba kwa sababu ni tabia zao na sio kwa sababu ni wanaccm.... bahati mbaya ni kwamba ccm haiscreen tabia ya mtu yoyote na haitoweza kufanya hivyo !
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
wanatapa tapa tu hao lkn ccm gari kubwa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Wataizima tuu si ndio zao hizo hata penye ukweli.....huwa wanaupindisha,..ngoja tuone mwisho wake .......
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Fumbo mfumbie mjinga mwelevu ataling'amua tu..............
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Jamani kweli mi nadhani huu pia wakati mwingine ni kweli tuuite udaku. Maana wana habari wamezidi sana kutuandikia vitu visivyoeleweka. Kwa nini waseme kiongozi fulani kama wanamfahamu au wana habari zake? si bora tu wamtaje kama wana uhakika kwamba Mr fisadi fulani kanaswa na nyara za serikali? Ya nini kuandika kwa mafumbo? hii habari inabaki incomplete
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Jamani kweli mi nadhani huu pia wakati mwingine ni kweli tuuite udaku. Maana wana habari wamezidi sana kutuandikia vitu visivyoeleweka. Kwa nini waseme kiongozi fulani kama wanamfahamu au wana habari zake? si bora tu wamtaje kama wana uhakika kwamba Mr fisadi fulani kanaswa na nyara za serikali? Ya nini kuandika kwa mafumbo? hii habari inabaki incomplete
Huu si udaku ni kweli yametokea na tuhuma hizo ni za kweli.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Mods mgerudisha kunakofaa maana sio udaku imeshdhibitishwa kuwa mwenyekiti wa CCM Mbeya ndo anausika angalieni magazeti ya leo.
 
I

Ijabu Issa

Member
Joined
Apr 29, 2008
Messages
56
Likes
1
Points
0
I

Ijabu Issa

Member
Joined Apr 29, 2008
56 1 0
Sasa kiko wapi? Mliokuwa mnasema hizi ni habari za udaku, mmesoma This Day na Kulikoni leo? Nawab Mulla, Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mbeya, anatuhumiwa kwa ujangili! Kwa wakazi wa Mikoa ya Mbeya na Iringa, hii si habari mpya. Familia ya Mulla ambayo ni sehemu ya Familia ya Rostam Aziz, imekuwa ikijihusisha na biashara hiyo haramu kwa muda mrefu sasa! Angalieni rekodi za Polisi, mzee huyu alishatuhumiwa kujihusisha na biashara ya madawa ya kulevya! Nyerere alimjua na akampiga marufuku kupata uongozi ndani ya CCM. Wamekuja wajanja, wamempa amnesty. Sasa kawaumbua!
Ijabu
 
M

mgirima

Member
Joined
May 24, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
0
M

mgirima

Member
Joined May 24, 2008
82 0 0
Na huyu ndiye aliyekuwa anagomea mapokezi ya DR. Mwakiembe kule Mbeya!

Kumbukeni hawa ni wa Maburushi kutoka Iran.
 
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined
Apr 7, 2008
Messages
171
Likes
1
Points
0
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined Apr 7, 2008
171 1 0
Na huyu ndiye aliyekuwa anagomea mapokezi ya DR. Mwakiembe kule Mbeya!
Kumbukeni hawa ni wa Maburushi kutoka Iran.
Kugomea kwake mapokezi ya Mwakyembe kule Mbeya kulitiwa pia mafuta na Mkuu wa mkoa wa Mbeya Bw. Mwakipesile ambaye Mwakyembe alimnyang'anya tonge la Ubunge.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Weka mambo hadhari kijana si unajua zama za ukweli na uwazi hizi?? au unasubiri Nyombi akusaidie???
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300