Kigamboni Blue Diamond of Tanzania project.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigamboni Blue Diamond of Tanzania project..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtoto wa mama, Sep 8, 2011.

  1. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF

    Bado nashidwa kuelewa kuhusu mradi wa jiji jipya la Kigamboni maana nina kibanda changu huku nimeitwa mara ya pili kwa ajili ya uhakiki maana first time ilikuwa 2008 wakasema tusiendeleze chochote lakini miaka mitatu imepita bila lolote..

    Sasa mwaka huu nimehakiki tena sasa sielewi maana ni kama huu mradi upo au ndio dana dana za magamba kwani kuna permit za ujenzi bado zinaendelea kutolewa tu..

    Naomba mnijuze wenye info zaidi.
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tafadhali soma ripoti hii tuliitayarisha baada ya miradi ya uendelezaji maeneo yaliyoko pembezoni mwa Jiji la Dsmikiwemo Kigamboni kuanza kutekelzwa utapata majibu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,395
    Likes Received: 14,683
    Trophy Points: 280
    usijenga huko kaka ...kama upo ndani ya eneo lao ..kwa sababu watakukaushia hadi nyumba yako iishe ..ukishahamia tu wanakuja kuipiga X then hulipwi kitu wala nini ..tafuta maeneo yapo kibao tu yaliyopimwa kama unapenda kuishi kigamboni nenda kakodishe nyumba kaka....
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hapa nilipo nina video inayoonyesha jinsi mradi huo utakavyoanza, mji utakavyopangwa, nk....kwa mujibu wa waandaji wa video hii wanasema mradi huo utaanza mwaka huu 2011 na kuisha mwaka 2030....kama ntaweza ntaiweka hapa maana imezungumzia mradi huo kugawanywa katika maeneo makuu 5..international business center, industries, education center, tourism, residential areas na transport centers
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ile project haiwezi tekelezeka ktk uongozi huu, kwan mpaka sasa wapo nyuma ya ratiba. Ni project nzuri bt isiyotekelezeka bongo! Ingekuwa inasimamiwa na Prince wa dubai yule aliyekuja na Mega structure ya Palm island ningekua na iman 100%
     
  6. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna yeyote mwenye info kuhusu maendeleo ya huu mradi na viwanja vinavyouzwa kwa mara ya pili Kibada?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa ni mpango wa freemason lazima utekelezeke uliza kilichomleta bush
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Bado masaa kadhaa tu mwaka uishe na mradi bado haujaanza.
     
  9. Jamesmkude

    Jamesmkude Member

    #9
    Sep 4, 2016
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 59
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 25
    Dr Ndungulile, tafuteni majibu ya ukweli. Lini hii project itaanza?????? Miezi mitatu iliyopita kulifanyika zoezi la kuweka X kuonyesha barabara mpya zitakapopita au zilizopo zitakavyoongezwa, sasa chakushangaza Jamaa hawajarudi tena kwa wananchi. Waziri Lukuvi naye aliahidi mwendo wa kasi kwenye project lkn yamekuwa yale yale ya Mhe Tibaijuka. Kulikoni? Sisi wananchi ndio tunaumia kwa kuwa ardhi haina thamani na huweza kuapply kupata title
     
Loading...