Kigamboni Blue Diamond of Tanzania project..


M

mtoto wa mama

Senior Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
186
Likes
1
Points
35
M

mtoto wa mama

Senior Member
Joined Jan 11, 2011
186 1 35
Wana JF

Bado nashidwa kuelewa kuhusu mradi wa jiji jipya la Kigamboni maana nina kibanda changu huku nimeitwa mara ya pili kwa ajili ya uhakiki maana first time ilikuwa 2008 wakasema tusiendeleze chochote lakini miaka mitatu imepita bila lolote..

Sasa mwaka huu nimehakiki tena sasa sielewi maana ni kama huu mradi upo au ndio dana dana za magamba kwani kuna permit za ujenzi bado zinaendelea kutolewa tu..

Naomba mnijuze wenye info zaidi.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
tafadhali soma ripoti hii tuliitayarisha baada ya miradi ya uendelezaji maeneo yaliyoko pembezoni mwa Jiji la Dsmikiwemo Kigamboni kuanza kutekelzwa utapata majibu.
 

Attachments:

Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,883
Likes
32,631
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,883 32,631 280
usijenga huko kaka ...kama upo ndani ya eneo lao ..kwa sababu watakukaushia hadi nyumba yako iishe ..ukishahamia tu wanakuja kuipiga X then hulipwi kitu wala nini ..tafuta maeneo yapo kibao tu yaliyopimwa kama unapenda kuishi kigamboni nenda kakodishe nyumba kaka....
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,260
Likes
823
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,260 823 280
hapa nilipo nina video inayoonyesha jinsi mradi huo utakavyoanza, mji utakavyopangwa, nk....kwa mujibu wa waandaji wa video hii wanasema mradi huo utaanza mwaka huu 2011 na kuisha mwaka 2030....kama ntaweza ntaiweka hapa maana imezungumzia mradi huo kugawanywa katika maeneo makuu 5..international business center, industries, education center, tourism, residential areas na transport centers
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
ile project haiwezi tekelezeka ktk uongozi huu, kwan mpaka sasa wapo nyuma ya ratiba. Ni project nzuri bt isiyotekelezeka bongo! Ingekuwa inasimamiwa na Prince wa dubai yule aliyekuja na Mega structure ya Palm island ningekua na iman 100%
 
MachoMakavu

MachoMakavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
369
Likes
1
Points
35
MachoMakavu

MachoMakavu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
369 1 35
kuna yeyote mwenye info kuhusu maendeleo ya huu mradi na viwanja vinavyouzwa kwa mara ya pili Kibada?
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
kwa kuwa ni mpango wa freemason lazima utekelezeke uliza kilichomleta bush
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
238
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 238 160
hapa nilipo nina video inayoonyesha jinsi mradi huo utakavyoanza, mji utakavyopangwa, nk....kwa mujibu wa waandaji wa video hii wanasema mradi huo utaanza mwaka huu 2011 na kuisha mwaka 2030....kama ntaweza ntaiweka hapa maana imezungumzia mradi huo kugawanywa katika maeneo makuu 5..international business center, industries, education center, tourism, residential areas na transport centers
Bado masaa kadhaa tu mwaka uishe na mradi bado haujaanza.
 
Jamesmkude

Jamesmkude

Member
Joined
May 18, 2015
Messages
60
Likes
47
Points
25
Jamesmkude

Jamesmkude

Member
Joined May 18, 2015
60 47 25
Dr Ndungulile, tafuteni majibu ya ukweli. Lini hii project itaanza?????? Miezi mitatu iliyopita kulifanyika zoezi la kuweka X kuonyesha barabara mpya zitakapopita au zilizopo zitakavyoongezwa, sasa chakushangaza Jamaa hawajarudi tena kwa wananchi. Waziri Lukuvi naye aliahidi mwendo wa kasi kwenye project lkn yamekuwa yale yale ya Mhe Tibaijuka. Kulikoni? Sisi wananchi ndio tunaumia kwa kuwa ardhi haina thamani na huweza kuapply kupata title
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746