Kifua kubana, Koo kuwasha na mafua makali. Hali ikoje mahali ulipo

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Sep 8, 2015
1,950
2,000
Wakuu, kwa takriban siku nne nasumbuliwa na mafua makali na koo kuwasha,siku ya leo nilienda hospitali kupata matibabu lakini nimestaajabu kukuta watu wengi wakilalamikia hali hiyo.

Je hali ikoje mahali uliko..ni ule mzigo au ni mawazo yetu tu?
Hata mimi,tena mimi nasumbuliwa sana asubuhi na usiku
 

Nyambi Sr

JF-Expert Member
Apr 17, 2021
650
1,000
Wakuu, kwa takriban siku nne nasumbuliwa na mafua makali na koo kuwasha,siku ya leo nilienda hospitali kupata matibabu lakini nimestaajabu kukuta watu wengi wakilalamikia hali hiyo.

Je hali ikoje mahali uliko..ni ule mzigo au ni mawazo yetu tu?
Tumia malimao mkuu hiyo kitu imenisumbua sana mwezi January na February Hadi nikataka kuandika wosia..

Hapa jf hakuna aliyejivukisha kunishinda Mimi yaan hata jiwe haoni ndani ...
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
35,049
2,000
Tumia malimao mkuu hiyo kitu imenisumbua sana mwezi January na February Hadi nikataka kuandika wosia..

Hapa jf hakuna aliyejivukisha kunishinda Mimi yaan hata jiwe haoni ndani ...
Ila limao jaman linaumiza balaa meno na ulimi..ww unalidilutije jamani
 

cc12

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
1,015
1,500
Lamba konyagii dry kila jion kula chakul yenye pilipil mwendokasi chai upige na tangawizi nalimao utanishuuru
 

SheriaE

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
535
500
Wakuu, kwa takriban siku nne nasumbuliwa na mafua makali na koo kuwasha,siku ya leo nilienda hospitali kupata matibabu lakini nimestaajabu kukuta watu wengi wakilalamikia hali hiyo.

Je hali ikoje mahali uliko..ni ule mzigo au ni mawazo yetu tu?
Kama uko Dar kawaida hio. Ni ya msimu.
Mimi mwenyewe hali ilikuwa hivyo hivyo Karibuni sasa hivi naendelea poa.
 

Livejr

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,852
2,000
Wakuu, kwa takriban siku nne nasumbuliwa na mafua makali na koo kuwasha,siku ya leo nilienda hospitali kupata matibabu lakini nimestaajabu kukuta watu wengi wakilalamikia hali hiyo.

Je hali ikoje mahali uliko..ni ule mzigo au ni mawazo yetu tu?
Ubanwe kifua na mafua makali, huo ujasiri wa kuja huku kuanzisha Thread unautoa wapi?

Dr. Mpango tu hakuweza hata kupokea Simu za Mwendazake wakati ule amebanwa.

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom