Kifua Kikuu Kinarudi Kwa Kasi - Safari Hii Haitibiki!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifua Kikuu Kinarudi Kwa Kasi - Safari Hii Haitibiki!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Boflo, Apr 2, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Du mkuu kama ni kweli imbombo ngafu!!


    Peopleeezzzzzzzzzzzzzzz!
     
  3. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    watu tupo arumeru sasa hivi, wewe gazeti la uhuru nini au Habari leo?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Hiyo si imetokea South Africa six years ago na wakaweza kuidhibiti?!, well nadhani mbinu zilizotumika huko zitatumika na kwa UK. Mungu apitishie mbali ili balaa hili lisije east africa ambako mtu akiugua huanza kwenda kwa babu kwanza kunywa kikombe na ku-share na jamii............
     
  5. k

    kamili JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Africa ya kusini ndio wana wagonjwa wengi zaidi wa MDR TB. But kama sikosei hata Tanzania tunao pale Kibongoto.
     
Loading...