Kifo cha utata cha mtangazi mashuhuri bw, Abdul Omary Masood. sababu ilikuwa nini?


E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,986
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,986 2,000
Vijana wa zamani habu naomba mnijuze Abdul Omary Masood mtangazaji wa michezo wa redio Tanzania ENZI HIZO aliuwawa na nani? na kwa sababu gani, tunasikia wauwaji wake walimwua yeye tu mbele ya familia yake na hawakuchukua kitu chochote wakakimbia ndani ya peugot 504, ni kwanini walimwua yule jamaaa na upole wake ue?
 
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
423
Points
250
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
423 250
Huwa inasemekana kuwa jamaa aliwazima washirika wake katika dili la mazabe
 
C

chakarikamkopo

Member
Joined
May 24, 2012
Messages
79
Points
0
C

chakarikamkopo

Member
Joined May 24, 2012
79 0
Jamaa alikuwa mahiri kwenye kipindi cha michezo...........
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,462
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,462 2,000
Hivi nimechanganya au!huyu Marehemu Abdul Masoud alikuwa ni mwajiriwa wa Bobby Soap?maana nilisikia aliwadhulumu wenzake kwenye deal la sabuni au malighafi ya kutengeza sabuni walizo supply!
 
T

testa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
414
Points
225
T

testa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
414 225
Vijana wa zamani habu naomba mnijuze Abdul Omary Masood mtangazaji wa michezo wa redio Tanzania ENZI HIZO aliuwawa na nani? na kwa sababu gani, tunasikia wauwaji wake walimwua yeye tu mbele ya familia yake na hawakuchukua kitu chochote wakakimbia ndani ya peugot 504, ni kwanini walimwua yule jamaaa na upole wake ue?
hii story niliwahi kuisikia kwa jamaa mmoja ni mtoto wa Temeke anamjua vzr marehemu ngoja nimuulize akinipa tu nitatiririka humuhumu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,806
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,806 2,000
Ungeniwekea na historia ya maisha yake, ametembea na wake za watu wangapi n.k ningeweza kusajesti kitu. Otherwise ni swali la kipuuzi
 
T

testa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
414
Points
225
T

testa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
414 225
hii story niliwahi kuisikia kwa jamaa mmoja ni mtoto wa Temeke anamjua vzr marehemu ngoja nimuulize akinipa tu nitatiririka humuhumu
jamaa kosa lake inaaminika alidhurumu,kuna jamaa walifanya ujambazi wakaenda jela inasemekana kabla hawajaenda jela mzigo wote walimpa marehemu walipomaliza kifungo wakarudi uraiani wakamkuta jamaa wakamwambie awape mzigo wao jamaa akawa anawazungusha wakampa muda akufanya hivyo muda ulipofika wakamtoa roho mbele ya watoto wake wakati wanamtoa roho wakamwambia tunakuua ila pesa zetu zitumike kuwasomesha watoto na nyie watoto msiwe na dhuruma kama baba yenu jamaa wakatambaa zao hawakuchukua chochote
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,092
Points
2,000
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,092 2,000
haya makubwa,wacha nilale zangu!
 
dureal

dureal

Member
Joined
May 16, 2015
Messages
42
Points
70
dureal

dureal

Member
Joined May 16, 2015
42 70
Hivi nimechanganya au!huyu Marehemu Abdul Masoud alikuwa ni mwajiriwa wa Bobby Soap?maana nilisikia aliwadhulumu wenzake kwenye deal la sabuni au malighafi ya kutengeza sabuni walizo supply!
Yeah upo sahihi na unajua hawa wengine hawaijui
 

Forum statistics

Threads 1,296,628
Members 498,713
Posts 31,254,170
Top