Kifo cha mende ndiyo mtindo pendwa zaidi kwa wanawake

Mawawa

JF-Expert Member
May 2, 2020
581
1,737
Katika dodoso zangu binafsi nimejiridhisha kuwa, kifo cha mende ndio style inayowapa raha zaidi wanawake wakati wa kunyanduana.

Ikumbukwe kuwa style hii unaweza kumkunja mwanamke utakavyo na ukipitisha mkuyenye kila kona ya chumba kadri utakavyo, huku baby akisikilizia mautamu huku kidume kikimtizama usoni.

Style hii unaweza kuwa unapeleka moto huku ukila denda huku wakati huo huo kidole kimoja kikiwa kinachezea kiharage cha baby mama. Nyie😋😋😋.

ACC851B0-F81C-42AB-B72E-8CC677FE0A13.jpeg
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
4,517
8,339
Sharti mdada asiwe na kitambi tuu. Maaana kwa mwendo wa mikunjo hiyo wenye vitambi wanaishia kujambaaaa mbuuuuu mbuuuuu yaani kero tupu, hawaelewi tu kwanini wanaume tunachukia wadada wenye vitambi.

Wenyewe mnasema haviwawashi lkn tambueni vitambi ni kerooooo
 
37 Reactions
Reply
Top Bottom