Kifo cha MCHINA 1 ni sawa na VIFO VYA WATANZANIA 1000 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha MCHINA 1 ni sawa na VIFO VYA WATANZANIA 1000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Oct 17, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mazishi yamehudhuriwa na waziri wa mambo ya nje benad membe, suleiman kova, salma kikwete NI MAZISHI YA MCHINA ALIYEFARIKI KWA KUPIGWA ROBA lkn watanzania wanatandikwa risasi, wanauwawa kinyama tn na hao wachina, wanakufa kwa kuvamiwa na majambazi sijaona waziri akihuzuria mazishi lbd wafe Watanzania zaid ya 1000, KWA HALI HII SIDHANI!
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Rangi ndugu yangu! rangi nyeupe sijui ina nn kwetu waafrika!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,056
    Trophy Points: 280
    PHUCK CCM na vibaraka wake wote
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeshangazwa sana na umaskini wetu wa mawazo. Kweli hii ngozi sijui ilikosa nini, acha dadangu aendelee kutumia CAROLIGHT tu labda Mungu atamuona siku moja.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    haina tatizo kwani hata sheikh yahya, mzee remmy, abuu semhando, bakari, mtoto wa mwapanchu nk wanazikwa na viongozi wakubwa tu... hat wengine waliokufa kwa drugs overdose walizikwa na viongozi. hata aliyeuwawa na ditopile pia alizikwa vyema

    it is not a problem as long as aliyeuwawa na majambazi anapata haki yake, nayo ni kukamata hao majambazi
     
  6. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    membe, salma na kova walikuwa wanajitetea mbele ya wachina kama vile ndo watuhumiwa.
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahah dah mkuu.....nimecheka sana
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ajali kazini,huyo mchina wa kichina alishindwa kuruka karate,hu ha master
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona unatuburuza unavyotaka sasa, Kuhuduria mazishi ni kukamata wauaji?
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni vihere here vyao!!!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kule kwenye migodi ya North Mara wanakufa watu kila iitwapo leo,sijamuona hata mwenyekiti wa mtaa kuhudhuria kwenye misiba hii,tunaposema kuwa kuna tatizo uwa hatuelewi........
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haa baba mwita25 wape maneno,ila kuwa makini asije Nape akakulisha sumu kama wengine wanavyolishwa,wenzako wanapelekwa India wewe utafia pale Mbagala Health Centre....
     
  13. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ni rangi gani,namaanisha yani unatoka Africa au Mabara mengine duniani?
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,794
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaa
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi nasikitika kweli hivi kwa nini hatujipendi na hatupendani au kuthaminiana,what a shame,hivi nini maana ya uzalendo?je viƶngozi wetu ni wazalendo,
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwikwikwi
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umaskini wetu kama nchi unatuponza sana ni lazima tuwapigie magoti hawa wakubwa,kumbuka ya kuwa mwalimu Nyerere aliwahi kusema ya kwamba adui mkubwa wa binadamu mmojawapo ni umaskini'.Tatizo moja kubwa la umaskini si tu unakosa kujiamini hata kupanga unachotaka ni tatizo
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Mkuu nnaomba niongezee kidogo hapa,pia maiti wale wa Nyamongo walitupwa tu barabarani Kama vile takataka na bora takataka linahifadhiwa mahali husika.
     
  19. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    eti wanatetea kauli watanzania ni wakalim,wapenda amani na mwisho watz ni wapole...ha..ha...ha. wanajivika ngozi ya kondoo kumbe ndani ni umbwa pori.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tabia hii ya viongozi wetu kuwa2kuza wageni na kutudharau wazawa itafanya wazawa tuwafanyie visa wageni mpaka waione TZ nuksi
     
Loading...