• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kifo cha Mandela ni pigo wa wakoloni na si kwa waafrika

Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,391
Points
1,225
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,391 1,225
Mandela hakuwakomboa weusi wenzake bali aliwasaliti
kwani weusi wenzake hawajapata tarajio lao hata moja na makaburu hawajapungukiwa na chembe bali maslahi yao ndio yamezidi tena katika mazingira mwanana ya kuonekana si wavamizi.
Kifo cha mandela ni pigo kwa wakoloni na si kwa waafrika.
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,578
Points
2,000
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,578 2,000
wazalendo wa kweli afrika walibaki wawili tu ambao wadhungu wenyewe walikuwa wanaogopa kuropoka na kufanya ujinga wao
1.Mandela

2.Mugabe t h e jembe
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,869
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,869 1,225
Mandela hakuwakomboa weusi wenzake bali aliwasaliti
kwani weusi wenzake hawajapata tarajio lao hata moja na makaburu hawajapungukiwa na chembe bali maslahi yao ndio yamezidi tena katika mazingira mwanana ya kuonekana si wavamizi.
Kifo cha mandela ni pigo kwa wakoloni na si kwa waafrika.



Umeipata HIYO WAPI wewe MTANZANIA? Kweli Ina Maana wewe Mweusi ukitembelea AFRICA ya KUSINI UNAPEWA MISUKOSUKO na UBAGUZI?

Na Kama kweli aliwasaliti Waafrika Wenzake kwanini kwa Mamilioni walihudhuria Mazishi yake?

Kwanini MWEUSI KAMA WEWE UNAPINDISHA HABARI? Unaweza kuyasema hayo yapi ALIYOWASALITI?

SHAME on YOU... Inaonyesha JINSI GANI ELIMU YETU HAPA NCHINI Inavyodidimia... Unatoa HOJA hauwezi kuilinda kwa kutoa sababu Mwanana... ila tu unaacha issue in a suspense to confuse others...
 
J

JUGO

Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
87
Points
125
J

JUGO

Member
Joined Oct 10, 2013
87 125
Mandela hakuwakomboa weusi wenzake bali aliwasaliti
kwani weusi wenzake hawajapata tarajio lao hata moja na makaburu hawajapungukiwa na chembe bali maslahi yao ndio yamezidi tena katika mazingira mwanana ya kuonekana si wavamizi.
Kifo cha mandela ni pigo kwa wakoloni na si kwa waafrika.
Poor analysis I
 

Forum statistics

Threads 1,403,472
Members 531,219
Posts 34,424,177
Top