Kifo cha George Floyd: Mashirika ya haki za binadamu yanaiogopa Marekani?

Chief Mtangi

Member
May 11, 2020
74
125
Tokea tukio la kikatili na kibaguzi lililopelekea kifo cha George Floyd, mashirika ya haki za binadamu yapo kimya sana tofauti na ilivyo upande wa mataifa ya kiafrika.

Tumezoea kuona mashirika haya yakikemea vitendo vya uvunjifu wa haki za binadamu katika nchi za ki-Africa lakini leo hii yamekuwa kimya sana hata ile nguvu wanayoitumia kupiga kelele mara kwa mara imekuwa tofauti.

Je, yanaiogopa marekani na kuhofia kutopata misaada ama kuna sababu nyingine?
 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,719
2,000
Panya walifanya kikao....namna gani tumzuie paka asiendelee kutula Kila siku.

Mjumbe mmoja kwenye kikao akasema ili paka asitusumbue Basi afungwe Kengele ili akiwa anakuja tumsikie.

Wajumbe wote walipenda Hilo wazo ila mzee mmoja akainuka akauliza panya wenzie. NANI WA KUMFUNGA PAKA KENGELE?

Hadi leo panya wanaulizana swali Hilo.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
12,475
2,000
Panya walifanya kikao....namna gani tumzuie paka asiendelee kutula Kila siku.....

Mjumbe mmoja kwenye kikao akasema ili paka asitusumbue Basi afungwe Kengele ili akiwa anakuja tumsikie.

Wajumbe wote walipenda Hilo wazo ila mzee mmoja akainuka akauliza panya wenzie......NANI WA KUMFUNGA PAKA KENGELE????????

Hadi leo panya wanaulizana swali Hilo.
Bila shaka Panya mabaka alimaliza mchezo
 

Syolosu

JF-Expert Member
Oct 18, 2019
304
500
Tokea tukio la kikatili na kibaguzi lililopelekea kifo cha George Floyd, mashirika ya haki za binadamu yapo kimya sana tofauti na ilivyo upande wa mataifa ya kiafrika.

Tumezoea kuona mashirika haya yakikemea vitendo vya uvunjifu wa haki za binadamu katika nchi za ki-Africa lakini leo hii yamekuwa kimya sana hata ile nguvu wanayoitumia kupiga kelele mara kwa mara imekuwa tofauti.

Je, yanaiogopa marekani na kuhofia kupata misaada ama kuna sababu nyingine?
Alokuwa anawafanya wakemee ndo katenda kwa sasa
 

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
1,899
2,000
dronedrake,

Yeah, Amnesty international and Human rights watch yote hayapigi kelele kama wafanyavyo kwetu huku, watajifanya kuongea kinafki ili kuua soo ila sio kama wanavyobwatuka kwa nchi za ki-Africa!
Amnesty international wamekosoa mbona

USA: police must end 'excessive' militarised response to George Floyd protests

Japo kwa upumbavu wanaofanya wale waandamanaji, Ni sahihi kuwakabili na jeshi

Yale sio maandamano Ni ugaidi, kuchoma majengo Moto? Kupora? Kuharibu Mali?
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Jan 7, 2020
6,129
2,000
Tokea tukio la kikatili na kibaguzi lililopelekea kifo cha George Floyd, mashirika ya haki za binadamu yapo kimya sana tofauti na ilivyo upande wa mataifa ya kiafrika.

Tumezoea kuona mashirika haya yakikemea vitendo vya uvunjifu wa haki za binadamu katika nchi za ki-Africa lakini leo hii yamekuwa kimya sana hata ile nguvu wanayoitumia kupiga kelele mara kwa mara imekuwa tofauti.

Je, yanaiogopa marekani na kuhofia kutopata misaada ama kuna sababu nyingine?
Walaani nini wakati ili ni ukatili uliofanywa na matakwa binafsi na sio sera za nchi.Wallaani nn wakati hatua zimeshachukuliwa? Wanalaani Africa sababu polisi anayo haki ya kuuwa ili kumfurahisha mtawala na akaendelea na kazi bila kuchukuliwa hatua.So wangelaani USA Kama hatua zisingechukuliwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom