Kifo cha gazeti la MwanaHalisi, Je wameshidwa kuliendesha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha gazeti la MwanaHalisi, Je wameshidwa kuliendesha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Apr 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni miezi na Miezi sasa tokea nisikie na kuona gazeti hili la mwanahalisi
    Hili gazeti lilileta changamoto kwa jamii na kwa wanaJF kwa ujumla katika
    habari zake.

    Siku hizi hili gazeti limekuwa jalala sijui ni nini kimelipata

    Je Mkurugezi Mkuu Kubenea ndo kalitupilia mbali ? maana nasikia bado yuko india anatanua


    Nawasilisha
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Majungu na uzushi sio sifa ya great thinker. Nenda mtaani ukanunue nakala yako usome halafu utueleze habari zinazo andikwa na kuashiria kifo cha Mwanahalisi.
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    kla kitu kina wakat wake..muulize babu wa loliondo..
    siku zote kitu knachokuja kwa kasi huishia pabaya sana(MWANAHALISI)..ni bora kitu kije taratibu kinadumu(mfano.MWANANCHI)..
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,169
    Likes Received: 5,606
    Trophy Points: 280
    mimi mbona ninalo la j'tano hii.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Mbona lipo vile vile mkuu,acha majungu
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280

    wanaweza kuchagua tu...kuandika mazuri kuhusu watanzania na chadema yetu, au kuandika kwa mtindo wa kung'ata na kupuliza kama sasa.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama unalo lina habari zenye mshiko? au ndo mambo ya udaku?
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mnafki ukiwa kijana ukiwa mzee utakuwa mchawi 2. Huna haya, mnafki mkubwa we! Hata mimi ninalipata kila jumatano.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona lina habari nzuri tu, hebu tueleze labda kuna kitu hatuoni na wewe unaona
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dr. Kupeng'e, madaktari wa siku hizi mkoje??????

    Ukimsikiliza Dr. Bana ni sawa umemsikiliza Dr. Lyatonga
    Ukimsikiliza Prof. Mukandara ni sawa na Prof. Maji Marefu

    Nawe waja na habari wala huonyeshi utafiti ambao kwao umejenga hoja yako......
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dr. wa mtindio wa ubongo
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,487
    Likes Received: 2,116
    Trophy Points: 280
    Hivi na lile gazetu lenu pendwa la Jambo leo lipo?
     
  13. i

    iwensato Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti lipo mitaani kama awali na Mkurugenzi wake yupo masomoni majuu kuongeza ujuzi
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Mkuu jenga Hoja sio Unaangalia Udr
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtu ukikosa hoja unaanza matusi

    siku hiz ili gazeti wanafungia mandazi
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,757
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Ndio gazeti ninalipenda.jamaa ingawa hawana matangazo ila wanadunda
     
  17. k

    katitu Senior Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwanza gazeti lenyewe limekosa mvuto na habari zake nyingi ni za majungu na kuchafua watu tu.mwache atanue india,kazi kwao waliokuwa wanasoma gazeti lisilo makini.mtu makini husoma habari za waandishi makini.
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe unaanzishaga Thread! Hongera
     
  19. h

    hoyce JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,108
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona wewe una lako jambo. Mbona gazeti bado linasomeka vizuri tu? chungulia hapa Gazeti la MwanaHalisi kwenye toleo la wiki iliyopita kisha utueleze matarajio yako ambayo hayakutimizwa. au lile lililotangulia...Gazeti la MwanaHalisi. La wiki hii bado liko mitaani lifuate.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaka kuwepo mtaani sio jambo wala sio hoja
    Je watu wanalinunua?

    Siku za nyuma watu walikuwa wanakuja na "qoute" za mwanahalisi lakini siku hizi kama jalala
    hata halisomeki huu ndo mwisho wake
     
Loading...