Kifo cha Balali kimetuonyesha idadi ya wendawazimu tulionao Tanzania


A

Antsadism

Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
A

Antsadism

Member
Joined Mar 22, 2008
17 0 0
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema “hawatalala mpaka kieleweke” wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na “vyama vidogo vya kisayansi” kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema “hawatalala mpaka kieleweke” wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na “vyama vidogo vya kisayansi” kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
Na wewe katika hili upo upande gani?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
I doubt kama wewe si mmoja wao!
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
36
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 36 145
unajuwa katika haka kamtandao wa kajamii f wamo pia mafisadi tena wabaya kuliko wanaodhaniwa, wakati Balali alipokuwa hajulikani wapi alipo hakuna mwana JF hata mmoja aliyesema yupo wapi Balali, lakini alipokufa wengine hata walisema wamepewa mwaliko wa maziko, sasa hawa tuwaitaje kama sio mafisadi? ukimficha mwizi na wewe mwizi
 
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
260
Likes
5
Points
0
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
260 5 0
Antsadism,

Ninafikiri una usingizi mkali. Nakushauri ukalale. Ukiamka kesho hautakumbuka uliyoyaandika leo.
 
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined
May 16, 2008
Messages
74
Likes
5
Points
15
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined May 16, 2008
74 5 15
Antisadism

Nafikiri umeona ile thread yangu ya "Hebu nisaidieni katika hili jamani" kama utaweza kunasaidia katika maswali niliyouliza basi mimi pia nitarudi na kuamini kama wewe.
La basi nitaanza kuamini na wewe ni mmoja wao au ndiye mwenyewe fisadi mkuu
 
G

Gigo'sFather

Member
Joined
Nov 11, 2006
Messages
50
Likes
0
Points
0
G

Gigo'sFather

Member
Joined Nov 11, 2006
50 0 0
........Hakuna kitu!!...watu wana piga makelele..Hawakumbuki walicho post jana...Kuna watu Humu JF hata post zao hua si somi!!....
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
13
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 13 135
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema "hawatalala mpaka kieleweke" wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na "vyama vidogo vya kisayansi" kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
Nani huyo, wa chama gani na alisema nini? Onyesha mpinzani gani alisema Ballali fisadi halafu baadae akasema hahusiki. Usiongee vitu jumla jumla tu.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
unajuwa katika haka kamtandao wa kajamii f wamo pia mafisadi tena wabaya kuliko wanaodhaniwa, wakati Balali alipokuwa hajulikani wapi alipo hakuna mwana JF hata mmoja aliyesema yupo wapi Balali, lakini alipokufa wengine hata walisema wamepewa mwaliko wa maziko, sasa hawa tuwaitaje kama sio mafisadi? ukimficha mwizi na wewe mwizi
Una hakika kuwa hakuna mwana JF aliyesema hili? Soma threads za Ballali hapa uone ni nyingi kiasi gani ziliandikwa kuhusu Ballali na namna wana JF walivyokuwa wanatafuta kumpata na kuandika kinachoendelea kuhusu yeye.

Kumbuka kuwa marekani ni tofauti na nyumbani, huwezi kwenda nyumbani kwa mtu bila ruhusa yake kwani unaweza kujitia matatizoni. Kumbuka pia kuwa hakuna ambaye ni polisi hapa US ambaye alikuwa na uwezo kisheria kumkamata Ballali.

kabla hujatoa lawama jumla, jaribu kidogo kusoma kilichoandikwa hapa JF siku za nyuma.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
Wandugu Masanja,
Hata ungejua alipokuwa ungefanya nini? Ungejichukulia sheria mikononi? Suala halikuwa wapi alipo Balali, suala lilikuwa ni role ya Balali katika upotevu wa pesa za EPA. Na hilo tulilizungumzia sana hapa JF.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
86
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 86 0
fisadi utamjua tu! ukimtia kwenye chupa atatoa kidole!
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
561
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 561 280
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema “hawatalala mpaka kieleweke” wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na “vyama vidogo vya kisayansi” kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
Absolutely
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema “hawatalala mpaka kieleweke” wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na “vyama vidogo vya kisayansi” kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
Sio tu kwamba ujumbe wako una hoja bali pia kwa post yako hii tegemea kupata idadi zaidi ya wendawazimu!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Kifo cha Gavana wa zamani wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dk. Daudi Balali kinaonekana kugeuzwa kuwa mtaji wa kisiasa miongoni mwa vyama vya siasa nchini.

Kwa mfano, vyama vilevile na wanasiasa walewale waliokuwa wakimuita marehemu Balali kuwa ni mwizi na fisadi anayepaswa kushtakiwa mahakamani kutokana na kashfa ya shilingi bilioni 133 zilizochotwa kutoka Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) ya BoT ndiyo walewale ambao leo wanakuja na kauli tofauti.

Wanasema eti Balali amefanywa kuwa kondoo wa kafara, kwamba kamwe hahusiki kwa namna yoyote ile na kuchotwa kwa mabilioni hayo ya fedha kutoka EPA, badala yake mhusika mkuu ni Serikali ya CCM.

Kinachotisha zaidi ni hatua ya baadhi ya vyama kufikia hatua ya kudai eti kuwa Balali hajakufa bali yuko hai, badala yake serikali imeamua kumficha sehemu isiyojulikana ili asirudi Tanzania kuja kutoa ushahidi wa jinsi fedha hizo zilivyotumiwa kifisadi na viongozi serikalini kwa ajili ya maslahi ya kisiasa ya Chama Cha Mapinduzi.

Wendawazimu huu mkubwa kabisa katika kilele cha vyama na wanasiasa wetu kuchanganyiwa si tu kwamba kinathibitisha jinsi nchi yetu ilivyo nyuma kabisa kisiasa, lakini pia kimetuonyesha idadi halisi ya wanasiasa wendawazimu tulionao nchini na vyama vyao.

Hao ndio mabingwa wa kusema “hawatalala mpaka kieleweke” wakati wa kampeni za urais huku wengine wakitaka tuwe na “vyama vidogo vya kisayansi” kama ilivyo NCCR – Mageuzi!
NI KWELI KWANI HATA WEWE UMEONYESHA UWENDAWAZIMU WAKO WAZIWAZI HIVYO HUJAKOSEA.
 

Forum statistics

Threads 1,250,298
Members 481,303
Posts 29,727,426