Kifahamu kikundi cha udukuzi mtandaoni kiitwacho Anonymous Hackers mwanzo mwisho

nakashari

Member
Joined
May 22, 2019
Messages
24
Points
45

nakashari

Member
Joined May 22, 2019
24 45
Kweli mkuu, script kiddies ndio wamejaa bongo kazi kusumbua watu Facebook na insta hakuna lolote wababaishaji tu.
Wapo, Hackers huwezi kuwaona na wala hawajitangazi.
Hawana marafiki
Rafiki yao mkubwa ni PC
Wanalala kwenye internet na wanaamkia huko pia.
Nenda huko deep web utawaona wengi..
Pia wako Expensive kama ukitaka kuwaajiri... Hawana njaa

Achana na hawa wanaojitangaza.
 

Eat More

Senior Member
Joined
Nov 1, 2019
Messages
121
Points
250

Eat More

Senior Member
Joined Nov 1, 2019
121 250
Mkuu mtu anawezaje kuwa hacker?

Especially hawa wa benki ??
Wapo, Hackers huwezi kuwaona na wala hawajitangazi.
Hawana marafiki
Rafiki yao mkubwa ni PC
Wanalala kwenye internet na wanaamkia huko pia.
Nenda huko deep web utawaona wengi..
Pia wako Expensive kama ukitaka kuwaajiri... Hawana njaa

Achana na hawa wanaojitangaza.
 

Forum statistics

Threads 1,382,365
Members 526,359
Posts 33,825,645
Top