Kifaa cha kukagua walevi kufungwa bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifaa cha kukagua walevi kufungwa bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Aug 11, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kuwa kuanzia bunge lijalo kutafungwa kifaa cha kukagua ulevi kwa wabunge kutokana na baadhi yao kuhisiwa kuwa wamelewa kwa kusinzia ovyo,kuropokaropoka,kutokutii amri za spika na kusahau sahau kanuni na taratibu za bunge hali iliyopelekea bunge kuwa kama ze komedi shoo watakaobainika kuwa wamepata kilevi watazuiwa kuingia mjengoni nawasilisha.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    nafikiri mtu wa kwanza kukamatwa atakua wassira...kwa jinsi alivyo mzee wa kuuchapa usingizi hatasalimika
     

    Attached Files:

  3. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtu wa kwanza Nchemba,ila wakiongeza quality ya kipimo LUSINDE hana mpinzan
     
  4. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukila ndizi mbivu kile kipimo hakiditect alcohol,
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    walevi au wanywaji
     
  6. f

    filonos JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hao hata wakiota ndoto hawana makosa tulio kosea nisisi wapiga kura tumechagua MAGARASA tumeacha watu wa kweli sababu wametoa Khanga hayo ndio kakosa ya RUSHWA za KOFIA NA FURANA tunaria nini??? tupige makofi 2
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtu wa kwanza ni Mbowe lazima azuiwe then Mnyika hawa jamaa lazima asubuhi wazimue viroba
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mada zako a heri za mtoto wa chekechea
    jukwa la MMU linakufaa zaidi
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Taabu ya hicho KIPIMA ULEVI kinapima kiwango cha alcohol tuu! Ndungai (naibu spika) alisema kuna wabunge wengine wnaramba vitu na kuvuta sigara zisizokuwa za kawaida!

    Nina hakika huu ulevi toka vyanzo vingine visivyokuwa na alcohol hautogundulika katika mtambo wao!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii huyu alilala chakoni chako kwakweli
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    hivi waliwataja hawa wala msuba majina natamani sana niwafahamu ngojaa nihisi maana.....
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ukweli unauma siku zote na mtakoma na vilevi kifaa kinapima hadi ganja sigara kubwa na poda tuone mtapenyea wapi
     
  13. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ni idea ya ze comedy
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Toa hapa mada yako ya kinafki
     
  15. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ni kweli...kutakuwa na alcohol detector pale mlangoni mfano wa ile huwa wanapimiwa madereva.

    Nadhani itabidi wafike stage waweke ganja detector na unga detector as well!!!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Mtuhuru Aikael.
     
  17. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Attached Thumbnails[​IMG]
    Huyu Mzee lazima ana DNA ya mnyama pori Jamani! Duuuh
     
  18. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mh sugu na mh wenje hawahitaji kipimo ni dhahili wanatumia sigara kubwa au wanabisha?
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,104
    Likes Received: 10,416
    Trophy Points: 280
    cdhani we gamba ndo mana unawaacha kuwataja wenzako lol
     
  20. m

    msenda Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    DSC_0096.jpg
    hakuna matata
     
Loading...