Kidonda kwenye kichwa cha uume inasababishwa na nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidonda kwenye kichwa cha uume inasababishwa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Inno laka, Oct 17, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Nataka kufahamu kama mtua atapata kidonda katika kichwa chake cha uume n nini kinasababisha .
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Enzi kabla ya ukimwi ilikuwa gono! kwa sasa sijui maana haya magonjwa yamepungua sana (caution: mimi sio daktari), but you can still contract Gonorrhea
     
  3. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Eleza kama unaumwa wewe tukueleze cha kufanya siyo KAMA MTU ANAUMWA! Sema WEWE unaumwa! Unaficha nini?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani kuomba ushauri bila kujua kama muhusika niyeye haiwezekani?
     
  5. N

    NSENGONY New Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :juggle: ACHENI KUULIZA MASWALI YA KIHUNI KWENYE BLOGS, LENGO LA HIZI BLOGS SII KAMA MNAVYOZITUMIA OKEY?:A S 465:
     
  6. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 635
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sasa mtu anaumwa na hapa jamiiforum kuna madocta ,maprofesa.we ndo hujui matumizi ya jf.uliza chochote ujibiw
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Dawa za maleria zenye sulphur. I guarantee you this. Fuatilia kama ulikunywa hivi karibuni, utaniambia.
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Me nakushauri nenda hospitali...inaweza kuwa ugonjwa wa zinaa...
     
  9. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,148
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    It could either be 1st stage syphilis or chancroid. See a doctor ASAP!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kimbia haraka kwa daktari inaweza kuwa pangusa
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    ...muone daktari mkuu...
     
  12. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,390
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Gono haisababishi kidonda kwenye kichwa cha uume. Uwezekano mkubwa ni syphlis (wengine huita kaswende au pangusa). Nenda kwa dr. ukapime ili uwe na uhakika wa tatizo na tiba sahihi. Ni ugonjwa hatari sana kwani ukichelewa hicho kidonda kitapotea chenyewe lakini ugonjwa utazidi kukua ndani kwa ndani. Hatua za baadae ni mbaya zaidi hata kufikia kuathiri uzazi au kuzaa watoto wenye matatizo.
    Kapime haraka please wewe na huyo mpenzi wako.
     
  13. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    yaah kuna dawa alitumia hv karibuni metakelflin
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Ok kweli most likely ni kaswende! umempa ushauri makini. kazi kwake.
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Problem solved.
     
Loading...