Kidato cha pili hakuna mchujo!!

MPARE KIBOGOYO

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
395
500
402c1ebfbc59911e0e201862bcd5e8a9.jpg
e939024f80480b72b75a6df841ac3a55.jpg
d6a9d431672d3209b049b184ba98c3f1.jpg
 

nra2303

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
2,952
2,000
Upimaji wa kitaifa wa kati kutambua mapungufu kwenye ujifunzaji??!! Jama mbona hawajasema sasa ambao hawatafikia vipimo watasaidiwa vipi km hamna mchujo??
 

hassan mdidi

JF-Expert Member
Apr 13, 2014
423
250
kama ndo hivyo mbona kama serikali inaweka maj ktk pakacha!! unapandisha viwango kuingia chuo alaf mchujo unatoa unategemea unapandisha elimu? alaf kuna watu utaskia sawa sawa hapo ndo elimu inapanda vilaza wengi sana humu
 

de hunter

Member
Apr 18, 2016
93
125
Sio kidato cha pili ni darasa la pili ndio wamefuta mchujo
Mtoa mada usidanganye watu na pia badili tittle yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom