Kichwa cha mtoto kuwa na joto kali wakati sehemu zingine za mwili kuwa kawaida | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichwa cha mtoto kuwa na joto kali wakati sehemu zingine za mwili kuwa kawaida

Discussion in 'JF Doctor' started by KASRI, Jan 6, 2012.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasalaam JF,

    Nina mtoto wa miezi saba (7) ambaye tangu akiwa na miezi minne amekuwa na tabia ya kuwa na joto kali kichwani wakati sehemu zingine za mwili zipo na joto la kawaida. Hii imekuwa ikitokea mara kadhaa hasa usiku. Nilimwona Dr wa watoto nikamweleza akasema inawezekana ni VIRAL infection kwa hiyo itakwisha yenyewe. Sasa anamiezi saba na hiyo hali imekuwa ikijirudia.

    Naomba ushauri kwa anayefahamu au aliyewahi kukutana na hali kama hii

    Natanguliza shukurani
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,626
    Trophy Points: 280
    mkuu kimbia hospital fasta umuone doctor atakusaidia. Mia
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huyo dokta uliyemweleza tatizo la mtoto akakujibu litaisha lenyewe ni dokta wa kuungaunga NENDA HOSPITALI KUBWA ONANA NA MADAKTAR BINGWA WAMCHUNGUZE MTOTO KWA UNDANI NA UMAKINI WATAGUNDUA TATIZO NA WATAMTIBU, mtoto anateseka ni vile hawezi kuongea
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uko wapi nikuelekeze?Je tatizo ni kichwa kupata moto tu au ana shida nyingine?Anakula vizuri,anakua/ongezeka uzito nk,maana wakati mwingine tunahisi joto letu na si la mtoto labda kama utakuwa n a themometa upime joto wakati anamoto,vinginevyo ni hali ya kawaida kwa watoto
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo lazima awe mwana siasa au mwana sayansi maneke anafikiria sana kuleta maendeleo nchi hii
     
  6. sergei

    sergei Member

    #6
    Sep 25, 2017
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mambo vip kaka hii inshu yako uliisolve maana mwanangu anashida hii pia
     
  7. M

    Ms mol JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2017
    Joined: Mar 31, 2017
    Messages: 848
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 180
    Wangu wa kwanza nilikuwa namshangaa ila nikagundua kuwa Luna meno yalikuwa yanaota..
    Huyu wa pili wala sijaumiza kichwa.
    Nahisi ni meno pia yanawasumbua watoto wenu.(
     
  8. sergei

    sergei Member

    #8
    Sep 27, 2017
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mkuu hayo meno yalikua ya juu au ya chin? Wa kwangu ameota ya chin lakin cha moto ikifika mida ya jioni
     
  9. M

    Ms mol JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2017
    Joined: Mar 31, 2017
    Messages: 848
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 180
    Yote mkuu yalikuwa yanafanya kichwa kinakuwa cha moto kabisa l. Ila sikumpeleka hospital japo aklikuwa anaendesha si haba. Nyonyo kwa sana.
     
  10. sergei

    sergei Member

    #10
    Sep 27, 2017
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Nimekusoma mkuu mimi kaendesha kwelikweli kamaliza wiki iliyoisha ila kwa sasa amestop alikua anapewa nyonyo kwa sana na maji kwa wingi. Ila kwa sasa naona kichwa ikifika mida ya jioni kinakua cha moto....
     
Loading...