Kichekesho cha kumfananisha Godbless lema na Nelson Mandela

  • Thread starter Dangote the advocate
  • Start date

D

Dangote the advocate

Senior Member
Joined
Sep 21, 2014
Messages
110
Likes
98
Points
45
D

Dangote the advocate

Senior Member
Joined Sep 21, 2014
110 98 45
Watanzania bana kwa kujitekenya sijui hili suala la kumfananisha huyu mlopokaji na baba wa taifa la Africa kusini.
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,235
Likes
4,403
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,235 4,403 280
Mlopokaji=Mropokaji

"Shule mlienda kusomea ujinga?"- Faiza Foxy
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,392
Likes
6,458
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,392 6,458 280
wapo waluouawa kama Stive Biko,Joe Slove na wengine kama O.R.Tambo ambao Mandela mwenyewe katika hivyo vichwa hawezi kufananishwa nao hao ndio zaidi...
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Watanzania bana kwa kujitekenya sijui hili suala la kumfananisha huyu mlopokaji na baba wa taifa la Africa kusini.
Si watanzania, yeye ndo kiki yake hiyo eti anasema mawakili wasjisumbue kumtetea yeye atasota tu rumande, hivi ye anahisi Mandela alikuwa akitumia njia hyo? Atakuja kujutia baadaye, nawahurumia familia yake.
Sa hivi anaona ni sifa eti aje kusema nilisota kwa ajili yenu wananchi,,,,,hajui kuwa maisha nje yanaendelea, ataishia huko tu ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,mwishowe akifanyiwa ka mziki flani ka singeli hivi ameimba kijana mmoja,,,,,,,ndo atajua kuwa kila mume asimame katika zamu yake na si kufata mkumbo eti kufungwa nikuonesha ujasiri.
POLE FAMILIA YA LEMA
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878