Kichaa hana afadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichaa hana afadhali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 7, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 7, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Madaktari wa vichaa katika Hospitali moja ya vichaa katika jiji la London, walikutana siku moja kujadili kifo cha mwendawazimu mmoja… baada ya kugundua kuwa amejinyoka masaa machache baada ya madaktari na manesi kufanyakazi ya ziada kumuokoa asizame kwenye moja ya mabwawa ya kuogelea yaliopo pale hospitali… mmoja wa kati ya waliosaidia kumuokoa mwendawazimu yule aliyejinyonga ni mwendawazimu aliyekuwa anaonekana kuwa ana afadhali kuliko wengine…

    Baada ya madaktari kukutana mahojiano ya yule kichaa mwenye afadhali yalikuwa kama ifuatavyo…

    Daktari: Mr xxx… tunasikitika kukwambia kuwa, yule rafiki yako uliyemsaidia asizame kwenye swimming, amekutwa amejinyonga muda mchache baada ya kumuokoa na ameaga dunia…

    Yule Kichaa akamkatiza daktari na kumjibu daktari kama ifuatavyo…

    Hapana bwana daktari rafiki yangu NIMEMTUNDIKA MWENYEWE KWENYE KAMBA ILI AKAUKE MAANA ALIKUWA AMELOWA SANA….
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    hahahahaha dah! bonge la noma.
    Nalog off
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Hiyo noumaaaa
     
  4. karms

    karms JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2013
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 207
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duuuuh .....
     
Loading...