Kibwana Dachi, Mwandishi wa habari anayejua mambo mengi Tanzania


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Wana JF,

Leo nawaletea mwandishi wa habari wa Tanzania ambaye anajua mambo mengi sana iwe kwenye nyanja ya afya,uchumi,siasa,biashara na hata kijamii pia
Jina lake kamili ni Kibwana Mustapha Dachi ni mwandishi wa kampuni ya Africa Media Group inayomiliki vyombo vya habari vya Channel 10, C2C, DtV, CTN Magic Fm na Classic Fm

Aidha mara nyingi sana hupenda kuwepo asubuhi kwenye kipindi cha Morning Magic ndani ya Magic Fm kuanzia saa 12 asubuhi hadi 4 asubuhi,
Kama una mengi ya kuongezea juu yake ongezea.

Nawasilisha.
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
3,573
Likes
2,919
Points
280
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
3,573 2,919 280
ni mbishi sana huyo bwana Kidachi kila kitu anajua yeye
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,407
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,407 280
ni mbishi sana huyo bwana Kidachi kila kitu anajua yeye
Nadhani mleta mada alikuwa anayataka majibu kama haya japo katika UZI wake amejifanya kuwa smart. Nishauri tu ni vyema kama unataka kujua tabia za Mtu positive na negative basi tuache " kuzunguka " KINAFIKI na badala yake tuwe tunauliza tu moja kwa moja.
 
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,431
Likes
326
Points
180
displayname

displayname

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,431 326 180
akiwa anasoma magazeti huchapia saana sijui nini tatizo???!!
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,754
Likes
6,758
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,754 6,758 280
Ni kweli
asee mi mwenyewe namkubaligi sana hua nafuatilia sana vipindi vyake!!!na ni muwazi sana aliwahi kusema mpaka anapoishi!!ila sii vema kutaja huku anapokaa!!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,407
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,407 280
Kachambue Wewe basi tuone / tusikie uwezo wako. Mawazo ya WIVU kama haya ndiyo yanatufanya kila siku Tanzania " tutambae " wakati wenzetu waliojitambua na kuheshimiana " wanatembea " kama siyo " kukimbia " kabisa.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,035
Likes
37,407
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,035 37,407 280
Ni kweli
asee mi mwenyewe namkubaligi sana hua nafuatilia sana vipindi vyake!!!na ni muwazi sana aliwahi kusema mpaka anapoishi!!ila sii vema kutaja huku anapokaa!!
Hata kama utataja huko anapoishi hutakuwa umekosea hasa ukizingatia kuwa kwa rekodi ya hilo eneo inakupasa uwe na moyo wa kijasiri sana kufika huko kutokana na kwamba " masela " wote na wazee wa " ndole " pamoja na visu au viwembe ndiyo makazi yao ya kudumu.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,046
Likes
3,827
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,046 3,827 280
Huyu Jomba yuko sawa sana namkubali kuliko maelezo. Ktk kipindi cha morning magic mvurugaji na anaejisikia yeye ni mwanzo na mwisho ni huyu Orest, nafikiri atakuwa na mfupi wa kimo maana ubishi wake unajieleza.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,147
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,147 280
Hivi hizo DTV na C2C bado zipo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990