Kibongobongo ajali ni fursa. Ona hapa wabongo wanachofanya baada ya ajali kutokea Iyovi leo

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,315
2,000
IMG-20170625-WA0048.jpg
IMG-20170625-WA0050.jpg
IMG-20170625-WA0046.jpg
IMG-20170625-WA0051.jpg
IMG-20170625-WA0056.jpg


Ni tabia mbaya sana kukwapua vitu ajali inapotokea. Na ni laana.
 

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
17,068
2,000
kuna cku ajali ya basi la soda ilitokea mlima fulani mbeya gari la soda aiseee watu walijimwagajee
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,412
2,000
Huku Arusha Saibaba lilipata ajali, mwivi mmoja alikatwa kichwa na mmasai katika harakati za kuibia maiti!
 

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
Tena wanaiba kolestro tupu. bora ingekuwa Arizeti ya singida.

Yaani kuna watu wengine wizi uko damuni. Mazingira yakiruhusu tu anaanza kuiba.
Ukimfungia hata chooni baada ya muda ataaiba mavi yake.

Imenishangaza siku moja tuko msibani, kuamka asubuhi mwenzetu kaibiwa simu mbili. yaani iliniuzunisha sana, msibani mtu amekuja kuiba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom