Kibonde aliekimbia toka mlango wa nyuma anaitwa nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde aliekimbia toka mlango wa nyuma anaitwa nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jun 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    pengin ni vizuri ukiomba wenzio wabadilike uanze na wewe
    mh kibonde hili nimelisikia pale jiran kwenye bar ya mbele tena marafiki ama wafanyakazi wa clouds
    wakiwa wanapata lunch niulize tu kwa mchana yule kabinti kalichochoromoka kwenye mlango wa nyuma
    baada ya ajali kanaitwa ani..na je umewasiliana nacho pengine kalikimbilia sehemu isiyo salama kakijua umekufa
    tayari..embu tusaidie ceeeeeeleeeeebrettttttttttttttyyyyyyyyyy wao
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    pengin ni vizuri ukiomba wenzio wabadilike uanze na wewe mh kibonde hili nimelisikia pale jiran kwenye bar ya mbele tena marafiki ama wafanyakazi wa clouds wakiwa wanapata lunch niulize tu kwa mchana yule kabinti kalichochoromoka kwenye mlango wa nyuma baada ya ajali kanaitwa ani..na je umewasiliana nacho pengine kalikimbilia sehemu isiyo salama kakijua umekufa tayari..embu tusaidie ceeeeeeleeeeebrettttttttttttttyyyyyyyyyy; wao
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    enheeeee
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kijana punguza umbea, wewe ndio uliyemuona huyo binti ungemtafuta huyo kibonde umuulize mwenyewe, nani anajibu la hakika hapa kama sio kuanzisha umbea tu?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa ni saa nane narobo
     
  8. a

    andry surlbaran Senior Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata sijaelewa!
     
  9. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmmmh!
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,773
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mbona twatafutana uchawi jamani? kama alifanikiwa ku sevu basi mwache ni bahati yake
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Udaku.com
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    kanaboa sana haka kajamaa kwa umbeya
     
Loading...