Kibanda,Meena,Balile,Manyerere kumbe ndo wamiliki gazeti Jamhauri!

Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,687
Points
1,500
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,687 1,500
Katika toleo la jamhuri la jana ambalo nimelipata leo,kuna makala ndefu ilioandikwa na Balile akitja wakurugenzi wa hilo gazeti kwamba ni 4 hapo hapo juu.

Kwamba yeye balile na manyerere ndiyo wanaolingoza kwa sasa wakati wenzao kibanda na meena wakijipanga kuwaunga mkono wakati wowote!

Kumbuka alikuwa akijibu madai kwamba nyuma ya hili gazeti au lina mkono wa LOWASA.

Soma makala zao utagundua hilo.

Sumaye kumtukana Lowassa unajidhalilisha, JK umenena

cc Manyerere Jackton
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
33,615
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
33,615 2,000
oh.... naimani wakisimama hawatanunuliwa, ila wajiandae kufungiwa kama wasipoisifia sirikali la sisiemu...
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,414
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,414 2,000
oh.... naimani wakisimama hawatanunuliwa, ila wajiandae kufungiwa kama wasipoisifia sirikali la sisiemu...
Walinunuliwa kwanza ndio wakaanzisha hilo gazeti lao. Fani ya uandishi wa habari Tanzania ni kama Toilet Paper....

Kuna gazeti limeniacha hoi limetoa habari ya msigwa na rambirambi based on post ya Tuntemeke wa JF...
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,425
Points
2,000
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,425 2,000
kaombe nawe uwe mkurugenzi basi maana unawasha sana na umbeya kwa mambo ya wenzio
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Points
195
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 195
Walinunuliwa kwanza ndio wakaanzisha hilo gazeti lao. Fani ya uandishi wa habari Tanzania ni kama Toilet Paper....

Kuna gazeti limeniacha hoi limetoa habari ya msigwa na rambirambi based on post ya Tuntemeke wa JF...
Watu wengine bana! Yaani unakurupuka kutoka huko ulikokuwa then unaanza kutukana watu; "Fani ya uandishi wa habari Tanzania ni kama Toilet Paper..."!! Ndugu, nakushauri siku nyingine ujipange kabla ya kuandika coz simply makini yako inatia mashaka makubwa. Siyo vyema ukaitukana fani nzima--maanake unawatukana wote walio katika fani hiyo--na hii si busara kabisa kwa mtu makini! Hujasikia madaktari waliompasua mtu kichwa wakati ana matatizo ya miguu na mwingine akahangaika na mguu wakati mgonjwa ana matatizo kichwani? Kwa maana hiyo utaitukana fani nzima ya udaktari na madaktari wote? Tafadhali, next time, tia akili na chunga makini yako!!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,414
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,414 2,000
Watu wengine bana! Yaani unakurupuka kutoka huko ulikokuwa then unaanza kutukana watu; "Fani ya uandishi wa habari Tanzania ni kama Toilet Paper..."!! Ndugu, nakushauri siku nyingine ujipange kabla ya kuandika coz simply makini yako inatia mashaka makubwa. Siyo vyema ukaitukana fani nzima--maanake unawatukana wote walio katika fani hiyo--na hii si busara kabisa kwa mtu makini! Hujasikia madaktari waliompasua mtu kichwa wakati ana matatizo ya miguu na mwingine akahangaika na mguu wakati mgonjwa ana matatizo kichwani? Kwa maana hiyo utaitukana fani nzima ya udaktari na madaktari wote? Tafadhali, next time, tia akili na chunga makini yako!!
Tanzania hakuna Waandish wa habari,,, kuna Wajasiriahabari tu...

Kwa mfano likitokea tukia kubwa la kisiasa hapa nchini unakuta kila media house imespin nalo kivyake na kuleta habari kivyake hadi wananchi kwa sasa hatuamini tena magazeti. Uandishi wa habari Tanzania SIO Professional, labda wakiishakuwa professional kama wahasibu na madaktari na wengineo ndio wataacha kutumika kama Toilet Paper
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,687
Points
1,500
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,687 1,500
Kwa hoja zako hapa jf za kila mara hakika wee Kidogo chetu utakuwa umevurugwa au ni shoga tazama post zako za kila mara hapa jamvini.Badilika

kaombe nawe uwe mkurugenzi basi maana unawasha sana na umbeya kwa mambo ya wenzio
Ukifuatilia coments zako hapa Jf utabaini kwamba wewe Kidogo chetu utakuwa umevurugwa au we ni Shoga! tazama hapa chini
kama inakuuma omba na wewe babako aongezewe basi maana mmejaan
umbe tupu !!!!
wewe mwenye akili kazitumie na mamako kuendelezaa familia yenu
siku mtei akifa tunavunja baraza maalumu la wazee CDM
hivi yule muhudumu kule ofisini mbona hakutoa msaada stahiki kwan kuwaambia kapuya kaathirika ndo ulikuwa msaada wake? wakati anahongwa laki saba mbona hakutafuta msaada km anaoutafuta sasa . inaonekana binti ni malaya mzoefu huyu
bangi zako usilete hapa wenzako wamefiwa wewe unawashwa na uchadema aibu gani hiyo
marehemu amekufa akiwa mwanachama na tena kiongozi wa watu kupitia CCM sasa wewe unatekenywa na ninin?
 
Last edited by a moderator:
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,687
Points
1,500
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,687 1,500
Tanzania hakuna Waandish wa habari,,, kuna Wajasiriahabari tu...

Kwa mfano likitokea tukia kubwa la kisiasa hapa nchini unakuta kila media house imespin nalo kivyake na kuleta habari kivyake hadi wananchi kwa sasa hatuamini tena magazeti. Uandishi wa habari Tanzania SIO Professional, labda wakiishakuwa professional kama wahasibu na madaktari na wengineo ndio wataacha kutumika kama Toilet Paper
fani gani tanzania iko sawa? we fani uliyomo ikoje?
 

Forum statistics

Threads 1,326,841
Members 509,593
Posts 32,237,078
Top