KIBANDA : Mambo haya si ya bahati mbaya


Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
"Nikiwa bado Muhimbili kabla ya kupelekwa Afrika Kusini, nilizungumza na Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP) Said Mwema, Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Suleiman Kova; na nilipokua Afrika Kusini nilitembelewa na Waziri wa Mambo ya Ndani, Emmanuel Nchimbi na kwamba wote waliniahidi serikali ingefanya kila linalowezekana kuwakamata wahalifu hao.

Hata Rais Jakaya Kikwete alinitembelea hospitalini Milpark, alinieleza maneno hayo hayo. Lakini leo ni miezi mitatu, hakuna mtu aliyekamatwa. Hili ni jambo la kusikitisha sana; inanifanya ni muulize Mungu kwa nini aliruhusu niwe hai hadi sasa" Absalom Kibanda, M/Kiti Jukwaa la Wahariri Tanzania

SOURCE: Mawio
Kwa habari zaidi soma gazeti hilo.
 
A

alles

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2006
Messages
356
Likes
1
Points
0
A

alles

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2006
356 1 0
Nchimbi na Kikwete walimtembelea kwa ajili ya kupiga naye picha.
 
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
218
Likes
14
Points
35
B

blueprint.

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
218 14 35
hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
kibandaaa nawewe nae unadanganyishiwa pipi?
sijategemea duuuuu pole sana we endelea kuchapa
kazi hayo yasahau na usirudie tena kubishana na hao
jamaa watakurestisha.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Jamaa anaongea.. Napenda sana watu jasiri..
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Wee Kibanda,watu waliomuua aliyekua mkurugenzi TISS-Amran Kombe,walihukumiwa kifo,cha ajabu wapo mtaani sasa wamepata msamaha ambao Jk na Mkapa wanatupiana mpira nani kawapa.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
"Nikiwa bado Muhimbili kabla ya kupelekwa Afrika Kusini, nilizungumza na Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP) Said Mwema, Kamanda wa Kanda Maalum ya Dar Es Salaam, Suleiman Kova; na nilipokua Afrika Kusini nilitembelewa na Waziri wa Mambo ya Ndani, Emmanuel Nchimbi na kwamba wote waliniahidi serikali ingefanya kila linalowezekana kuwakamata wahalifu hao.

Hata Rais Jakaya Kikwete alinitembelea hospitalini Milpark, alinieleza maneno hayo hayo. Lakini leo ni miezi mitatu, hakuna mtu aliyekamatwa. Hili ni jambo la kusikitisha sana; inanifanya ni muulize Mungu kwa nini aliruhusu niwe hai hadi sasa" Absalom Kibanda, M/Kiti Jukwaa la Wahariri Tanzania

SOURCE: Mawio
Kwa habari zaidi soma gazeti hilo.
Pole sana Kibanda, wee tulia Mshukuru Mungu kwa kukupa uhai uendelee kushuhudia uchafu ulio zaliwa Tanzania, Tanzania ya sasa ipo tofauti sana, watu wapo Tayari kumtoa mtu roho ili kutaka ku-justfy kitu kidogo sana cha kisiasa, hebu niambie huu ni utu kweli mtu anafanya fitna zinazo sababisha mtu ateseke, asikae na familia yake, ikiwezekana afe kabisa aiache familia yake ikiteseka huku waliosababisha unyama huo wametulia majumbani mwao na familia zao zenye furaha wakipongezana kwa E-mail za KUDOZ as if wao ndo wanastahili kuishi vizuri hapa Tanzania. To me naamini wanaofanya unyama huu ni Dolar, na ndo wenye uwezo wa kumfanya wawezalo mtu na kumfumba mdomo kwa ghalama zozote zile sidhani kama mimi Mvaa Tai naweza nikamfanyia unyama mtu kama aliofanyiwa Dr Ulimboka na akaamua tu from nowhere awe kimya kabisa, posible ametishwa kwamba akiendelea na mdomomdomo watamtupa kwenye Kisima cha maji, hivyo nakushauri hata wewe kaa kimya ulee familia yako.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Eng. Y. Bihagaze nafikiri angeongea kile anachojua na kilichomtokea kama aanamhisi mtu yoyote au ana taarifa za wabaya wake wowote au kuna mkono wa mtu au serikali maana sometime haya mambo yatakaishia kama ya Dr Ulimboka hakuna aliyekamatwa"mhusika "mkuu zaidi ya kukamatwa kwa mkenya ambaye matukio yalishindwa kuumuunganisha na utekaji huo na yeye Dr kuishia kisema anamwachia Mungu.
Ukishaona inteligensia ya polisi haina majibu kwa miezi mitatu fanya private investigation kumpata muhusika
Issue ya Padre wa Zanzibar ya Shekhe aliyemwagiwa tindikali hakuna aliye kwenye vyombo vya sheria kama "mhusika mkuu zaidi ya bla bla
 
Last edited by a moderator:
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Wale misukule wa Chama cha wangoa meno,kucha na kutoboa macho kwenye uzi kama huu hawatakanyaga kwani wanajua aliefanya haya yote ni Mwigulu Nchemba kwa kushirikiana na usalama wa kikwete..
 
Last edited by a moderator:
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
We Kibanda kaa kimya.Ila kama unataka kulazwa mahali pema peponi kabla ya wakati endelea kuropoka.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Jamaa anaongea.. Napenda sana watu jasiri..
tumekusikia engineer! najua jinsi ujasiri unavyohitajika kuongea na clients, architect, consultant na wengine pale kwenye site meeting, hasa ile site korofi!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Eng. Y. Bihagaze nafikiri angeongea kile anachojua na kilichomtokea kama aanamhisi mtu yoyote au ana taarifa za wabaya wake wowote au kuna mkono wa mtu au serikali maana sometime haya mambo yatakaishia kama ya Dr Ulimboka hakuna aliyekamatwa"mhusika "mkuu zaidi ya kukamatwa kwa mkenya ambaye matukio yalishindwa kuumuunganisha na utekaji huo na yeye Dr kuishia kisema anamwachia Mungu.
Ukishaona inteligensia ya polisi haina majibu kwa miezi mitatu fanya private investigation kumpata muhusika
Issue ya Padre wa Zanzibar ya Shekhe aliyemwagiwa tindikali hakuna aliye kwenye vyombo vya sheria kama "mhusika mkuu zaidi ya bla bla
Mkuu nikuhakikishie kwa kuwa serikali inahusika kwa maswala haya kamwe uchunguzi hautakamilika mimlele labda chama kingine kiingie madarakani, Kubenea anaushhidi wa walio mkatakata na kikwete anajua kuwa kubenea anawajua, Dr Ulimboka hivyo hivyo, Mwakyembe na sasa Kubanda na kupa siku chache habari ya kubanda itafutika kama zingine kwasababu vitendo hivyo viovu havifanywi kwa bahati mbaya ni vya kupangwa na wakubwa wanajua kuwa wanao fanya hivyo wako kwenye haraka za kuokoa chama chao...
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Eng. Y. Bihagaze nafikiri angeongea kile anachojua na kilichomtokea kama aanamhisi mtu yoyote au ana taarifa za wabaya wake wowote au kuna mkono wa mtu au serikali maana sometime haya mambo yatakaishia kama ya Dr Ulimboka hakuna aliyekamatwa"mhusika "mkuu zaidi ya kukamatwa kwa mkenya ambaye matukio yalishindwa kuumuunganisha na utekaji huo na yeye Dr kuishia kisema anamwachia Mungu.
Ukishaona inteligensia ya polisi haina majibu kwa miezi mitatu fanya private investigation kumpata muhusika
Issue ya Padre wa Zanzibar ya Shekhe aliyemwagiwa tindikali hakuna aliye kwenye vyombo vya sheria kama "mhusika mkuu zaidi ya bla bla
Jamaa anaongea.. Napenda sana watu jasiri..
ni ngumu sana kupambana na system, matokeo yake huja baada ya muda mrefu sana kupita!
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,326
Likes
55
Points
145
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,326 55 145
Wee Kibanda kaa kimwa.Shukuru Mungu hujalala mahali pema peponi.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,519
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,519 280
Huyu kaka asitafute hata umaarufu kwenye media
kama umaarufu angeupata ulimboka, lakini yako wapi,
kwa kuwa amepona afanye kazi zake aangalie na familia yake
kufa ni mara moja tu na hautarudi tena milele. Mshukuru sana Mungu wako kwa kuwa bado upo.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,268
Likes
5,254
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,268 5,254 280
Khaa!!! Kibanda usiwe na papara subiri 2015 si mbali :heh:
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Kibanda tulia ndugu yangu, hao hata uwapigie gitaa utaishia kucheza mwenyewe tena wakiona gitaa linanoga kusulubiwa bila ganzi inakuhusu or wakurest in peace kabisaa.

Shukuru Mungu umzima sasa, na Mungu atawaumbua na kuwahadhibu kwa wakati wake
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Midimu at work...baba nanii alikuja shoping
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Pole Kibanda maana hatawamelazimisha kusema eti ni mambo ya wanawake za watu ndio sababu ya kuteswa kwako!sidhani wale wamefunzwa ile kazi na ni wataalamu ambao wamesomea kabisa wala sio wahuni wa kulipiza visasi vya mambo ya wanawake uswahilini!
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Kibanda usijute kuzaliwa tanzania...ata watakaokamatwa si wahusika halisi watakuwa kama yule wa uli waliyekamata kichaa tanzania ya baba nanii ni zaidi ya huijuavyo...waliokufanyia unyama ni maadui wa kisiasa wa mabosi wako na wa kalamu yako....god bless u kibanda...say hello to all...
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935